PDA

View Full Version : nặn mụn cho người bị hiv

leanhquan12345678
14-01-2021, 16:21
em chào anh tuấn và ban quản trị diễn đàn vấn đề của em như sau ạ.....
hôm nay em có nặn mụn hộ ông chú làm cùng em...mà ông ý hay quan hệ không an toàn... tay em thì có mấy vết thương nhỏ do bỏng xỉ hàn nhưng đã đóng vảy... em bóp mụn cho ô ý có rớm máu rồi em đi rửa tay với nước rửa chén luôn ạ tại không có lite boy...
em nhờ anh tuấn và ban quản trị diễn đàn tư vấn hộ em xem em có phơi nhiễm hiv trong trường hợp này không ạ
em xin chân thành cảm ơn...!

Nguyen Ha
14-01-2021, 16:23
hôm nay em có nặn mụn hộ ông chú làm cùng em...mà ông ý hay quan hệ không an toàn... tay em thì có mấy vết thương nhỏ do bỏng xỉ hàn nhưng đã đóng vảy... em bóp mụn cho ô ý có rớm máu rồi em đi rửa tay với nước rửa chén luôn ạ tại không có lite boy...
em nhờ anh tuấn và ban quản trị diễn đàn tư vấn hộ em xem em có phơi nhiễm hiv trong trường hợp này không ạ

Không có nguy cơ trong trường hợp này bạn.

Tuanmecsedec
14-01-2021, 16:37

Không có sao bạn.

leanhquan12345678
14-01-2021, 18:05
dạ em chân thành cảm ơn anh tuấn và chị nguyen ha nhiều ạ.... em xin chúc anh chị và ban quản trị diễn đàn thật nhiều sức khỏe ạ.....