PDA

View Full Version : Hỏi về OS ra dịch và huyết

lacloi123
18-01-2021, 23:56
chao Anh,Hôm vừa rồi e có qh với 1 bạn nữ , khi quan hệ e có hôn môi sâu và sau đó e.chủ động hôn sâu âm đạo bạn nữ ấy, lúc sau âm đạo bạn nữ ấy ra nước và có tí máu mà miệng em đang bị chảy máu khưu chân răng , em sợ 2 vết thương hở có bị ảnh hưởng đến bệnh hay ko? với dịch và máu ở AD e ko biết có virurt trong đó hay ko ? e rất lo ạ .
ngoài ra bạn ấy còn BJ cho e rất lâu ạ.

Charles
19-01-2021, 05:57
chao Anh,Hôm vừa rồi e có qh với 1 bạn nữ , khi quan hệ e có hôn môi sâu và sau đó e.chủ động hôn sâu âm đạo bạn nữ ấy, lúc sau âm đạo bạn nữ ấy ra nước và có tí máu mà miệng em đang bị chảy máu khưu chân răng , em sợ 2 vết thương hở có bị ảnh hưởng đến bệnh hay ko? với dịch và máu ở AD e ko biết có virurt trong đó hay ko ? e rất lo ạ .

Bạn chỉ có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, còn với Hiv thì không sao.

Tuanmecsedec
19-01-2021, 06:39

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

lacloi123
19-01-2021, 07:25
Bạn chỉ có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, còn với Hiv thì không sao.
Dạ Em cám ơn, Em chỉ sợ trong dịch và máu từ ÂD có vỉut hiv ạ, Anh nói vâyh e đỡ yên tam phần nào .

lacloi123
19-01-2021, 07:27
Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.
Dạ riêng HIV ko có khả năng lây chuyền pk ạ, vì e chỉ tin mỗi forum này uy tín cho cộng đồng còn các chỗ khác nói có khả năng nhưng k cao.

Tuanmecsedec
19-01-2021, 07:51
Dạ riêng HIV ko có khả năng lây chuyền pk ạ, vì e chỉ tin mỗi forum này uy tín cho cộng đồng còn các chỗ khác nói có khả năng nhưng k cao.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.