PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có BCS- Bạn tình phức tạp

luuminhhoang
03-02-2021, 17:27
Kính gửi các anh chị của trang

Chiều nay em vừa quan hệ đồng giới với người lạ, cả hai có oral và 69 cho nhau, em có nuốt cả chất nhờn của bạn ấy khi oral, sau đó cả hai có dùng popper để quan hệ và có xài bcs, tuy nhiên em thường hay kiểm tra xem bao còn hay tuột, thì em thấy còn (vì bao rộng hơn dương vật nên nó hay trồi lên), nhưng bạn tình em rút ra rút vô nhìu lần, rồi bạn đó cũng có dùng tay để làm dvat cứng lại khi còn đang đeo bao, sau đó thì mới quan hệ tiếp.

Một lát thì bạn tình cùa em xuất tinh trên người em, em thì không, nhưng em có dùng tay che dương vật của em lại, rồi sau đó dùng khăn lau sạch

Bạn đó có nói em là có chơi group nữa nhưng có xài bao. Trường hợp em có an toàn không ạ, và em có cần uống gì để phòng không các anh chị

Charles
03-02-2021, 17:32

Chiều nay em vừa quan hệ đồng giới với người lạ, cả hai có oral và 69 cho nhau, em có nuốt cả chất nhờn của bạn ấy khi oral, sau đó cả hai có dùng popper để quan hệ và có xài bcs, tuy nhiên em thường hay kiểm tra xem bao còn hay tuột, thì em thấy còn (vì bao rộng hơn dương vật nên nó hay trồi lên), nhưng bạn tình em rút ra rút vô nhìu lần, rồi bạn đó cũng có dùng tay để làm dvat cứng lại khi còn đang đeo bao, sau đó thì mới quan hệ tiếp.

Một lát thì bạn tình cùa em xuất tinh trên người em, em thì không, nhưng em có dùng tay che dương vật của em lại, rồi sau đó dùng khăn lau sạch

Bạn đó có nói em là có chơi group nữa nhưng có xài bao. Trường hợp em có an toàn không ạ, và em có cần uống gì để phòng không các anh chị

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
03-02-2021, 18:33

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

luuminhhoang
03-02-2021, 21:48
Em có hôn sâu cũng không sao phải không ạ.

Vì bạn tình của em làm mạnh á, nên bao cứ hay tuột lên trên, anh chị cho em hỏi có trường hợp này nó rách đầu bao hay gì không ạ.

Tuanmecsedec
03-02-2021, 22:02
Em có hôn sâu cũng không sao phải không ạ.

Vì bạn tình của em làm mạnh á, nên bao cứ hay tuột lên trên, anh chị cho em hỏi có trường hợp này nó rách đầu bao hay gì không ạ.

Không có sao bạn.

luuminhhoang
17-03-2021, 09:59
Hôm nay là được hơn 33 ngày, kết quả như vậy. Em có thể yên tâm rồi phải không Anh/ Chị

<tbody style="box-sizing: border-box;">
HIV Ag/Ab Combo
NEG S/CO 0.060
(S/Co < 1)

HBsAg (Định tính, qualitative)
NEG Index <0.100
(Index <1; S/Co <1)

Anti HBs (Định lượng, quantitative)
<3.10
(≥ 10 mUI/mL)

Anti HCV (Định tính, qualitative)
NEG Index 0.060
(S/Co < 1; Index < 1)

Syphilis (Roche)
NEG S/CO 0.083
( S/CO < 1

</tbody>

Charles
17-03-2021, 10:13
Hôm nay là được hơn 33 ngày, kết quả như vậy. Em có thể yên tâm rồi phải không Anh/ Chị

<tbody>
HIV Ag/Ab Combo
NEG S/CO 0.060
(S/Co < 1)

HBsAg (Định tính, qualitative)
NEG Index <0.100
(Index <1; S/Co <1)

Anti HBs (Định lượng, quantitative)
<3.10
(≥ 10 mUI/mL)

Anti HCV (Định tính, qualitative)
NEG Index 0.060
(S/Co < 1; Index < 1)

Syphilis (Roche)
NEG S/CO 0.083
( S/CO < 1

</tbody>

Bạn có thể yên tâm với những kết quả này được rồi.