PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có bao và Oral Sex không bao

dreamline787
06-02-2021, 20:41
Dạ mọi ng có thể tư vấn cho em được không ạ !
Cách đây 1 tuần em có quan hệ với GMD và có sử dụng BCS, GMD có OS cho em không bao nhưng em không có OS lại cho GMD. Sau khi quan hệ xong em có kiểm tra BCS không bị tuột hay rách do Tinh Trùng vẫn ở nguyên trong bao và lúc gỡ bao ra em thấy bao rất chặt. Em có kiểm tra dương vật em không có trầy xước hay chảy máu. Nguy cơ của em như vậy có cao không ạ ! Sau bao lâu thì em có thể đi xét nghiệm được ạ ?

EM cảm ơn mng nhiều ạ !

Tuanmecsedec
06-02-2021, 21:29
Dạ mọi ng có thể tư vấn cho em được không ạ !
Cách đây 1 tuần em có quan hệ với GMD và có sử dụng BCS, GMD có OS cho em không bao nhưng em không có OS lại cho GMD. Sau khi quan hệ xong em có kiểm tra BCS không bị tuột hay rách do Tinh Trùng vẫn ở nguyên trong bao và lúc gỡ bao ra em thấy bao rất chặt. Em có kiểm tra dương vật em không có trầy xước hay chảy máu. Nguy cơ của em như vậy có cao không ạ ! Sau bao lâu thì em có thể đi xét nghiệm được ạ ?

EM cảm ơn mng nhiều ạ !

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

dreamline787
18-02-2021, 19:28
Dạ anh ơi, cho em hỏi là các bệnh tình dục khác sau bao lâu có thể đi xét nghiệm đc ạ. Nguy cơ em là ngày 25/1/2021 ạ

Tuanmecsedec
19-02-2021, 06:44
Dạ anh ơi, cho em hỏi là các bệnh tình dục khác sau bao lâu có thể đi xét nghiệm đc ạ. Nguy cơ em là ngày 25/1/2021 ạ

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.