PDA

View Full Version : Các anh giúp em: 2 lần QHTD với GMD có sử dụng BCS

Nguoibianx1
08-02-2021, 19:41
Các anh giải đáp tâm lí giúp em.
Em có quan hệ 2 lần với gmd.
Lần 1 : cách đây 2 tháng. Trước khi quan hệ em có kiểm tra bcs và hsd ko bị xước rách. Em quan hệ và khi rút ra vẫn ko tuột, em ra thử nc ko chảy lỗ to đầu bao ko nhỏ giọt nhưng em vẫn sợ ko biết có thủng lỗ liti ở thân ko và có bị HIV ko
Lần 2 : em quan hệ hôm qua nhưng em đã đổ.nc test rồi mang cả bao cao su về nhà test lại mấy lần ko thủng gì. Nhưng tối hôm qhtd em về nhà có đổ nc thử bao sau đó em cũng ko nhớ đã vệ sinh sạch tay chưa và có lấy chỉ nha khoa lấy thức ăn dắt ở răng. Tay em cầm thanh chỉ nha khoa thì mồm em liệu có bị lây hiv hay bệnh gì ko.
Em xin cám ơn ạ

Tuanmecsedec
08-02-2021, 19:51
Các anh giải đáp tâm lí giúp em.
Em có quan hệ 2 lần với gmd.
Lần 1 : cách đây 2 tháng. Trước khi quan hệ em có kiểm tra bcs và hsd ko bị xước rách. Em quan hệ và khi rút ra vẫn ko tuột, em ra thử nc ko chảy lỗ to đầu bao ko nhỏ giọt nhưng em vẫn sợ ko biết có thủng lỗ liti ở thân ko và có bị HIV ko
Lần 2 : em quan hệ hôm qua nhưng em đã đổ.nc test rồi mang cả bao cao su về nhà test lại mấy lần ko thủng gì. Nhưng tối hôm qhtd em về nhà có đổ nc thử bao sau đó em cũng ko nhớ đã vệ sinh sạch tay chưa và có lấy chỉ nha khoa lấy thức ăn dắt ở răng. Tay em cầm thanh chỉ nha khoa thì mồm em liệu có bị lây hiv hay bệnh gì ko.
Em xin cám ơn ạ
Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nguoibianx1
08-02-2021, 19:56
Dạ. Sau khi thử bao xong em nhớ có rửa tay nhưng ko rõ rửa xà phòng chưa rồi em xem sex quay tay cái nữa. Tay em có cầm bao vậy liệu có dịch âm đạo dính vào tay rồi quay tay có sao ko anh

Nguoibianx1
08-02-2021, 20:11
Anh ơi. Em thử nước vào bao xong em rửa tay ko nhớ rửa xà phòng ko. Nhưng em còn xem phim và thủ dâm bằng tay. Liệu thủ dâm lúc đó có bị bệnh gì ko anh. Em cám ơn anh

Tuanmecsedec
08-02-2021, 20:13
Anh ơi. Em thử nước vào bao xong em rửa tay ko nhớ rửa xà phòng ko. Nhưng em còn xem phim và thủ dâm bằng tay. Liệu thủ dâm lúc đó có bị bệnh gì ko anh. Em cám ơn anh

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nguoibianx1
08-02-2021, 20:17
Dạ em cám ơn anh rất nhiều ạ. Em chúc các anh sk ăn tết vui vẻ vạn sự như ý ạ.