PDA

View Full Version : Giúp em với ạ

Buonquabuon
17-02-2021, 22:32
Anh Tuấn ơi chuyện là em có quan hệ bằng miệng với anh kia , bh em khá lo lắng do xuất hiện một số triệu chứng. Em có theo dõi diễn đàn và thấy anh trả lời là Os không có nguy cơ lây nhiễm hiv. Câu hỏi của em làm os nguy cơ thấp hay hoàn toàn không bị và có ca nào nhiễm hiv do os chưa ạ . Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
18-02-2021, 06:42
Anh Tuấn ơi chuyện là em có quan hệ bằng miệng với anh kia , bh em khá lo lắng do xuất hiện một số triệu chứng. Em có theo dõi diễn đàn và thấy anh trả lời là Os không có nguy cơ lây nhiễm hiv. Câu hỏi của em làm os nguy cơ thấp hay hoàn toàn không bị và có ca nào nhiễm hiv do os chưa ạ . Em cảm ơn anh

Không có ca nào lây nhiễm qua kích dục bằng miệng,bạn đọc đâu đó nói có chỉ là thông tin bịa đặt.

Buonquabuon
18-02-2021, 14:17
Dạ em cảm ơn em mới test nhanh ag/ab 26 ngày và kq âm tính ạ ! Em có cần 3 tháng sau test lại bằng dịch miệng ko ạ

Tuanmecsedec
18-02-2021, 14:47
Dạ em cảm ơn em mới test nhanh ag/ab 26 ngày và kq âm tính ạ ! Em có cần 3 tháng sau test lại bằng dịch miệng ko ạ

Cần xét nghiệm nữa hay không thì tự hỏi chính bản thân bạn.

Charles
18-02-2021, 14:57

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn không cần XN nữa.