PDA

View Full Version : đi massa gái mại dâm os có làm sao không ạ

hivongthapsang
03-03-2021, 07:12
Chào mọi người và a Tuấn, tối hqa em có đi massage , và bạn nữ đó có oralsex cho em, sau đó lấy âm hộ chà xung quanh người và dvat của em. Cho em hỏi là có nguy cơ cao không ạ, nếu em muốn sử dụng thuốc phơi nhiễm cho an tâm thì em nên xét nghiệm gì và bắt đầu từ đâu ạ, em cảm ơn.

Charles
03-03-2021, 07:17
Chào mọi người và a Tuấn, tối hqa em có đi massage , và bạn nữ đó có oralsex cho em, sau đó lấy âm hộ chà xung quanh người và dvat của em. Cho em hỏi là có nguy cơ cao không ạ, nếu em muốn sử dụng thuốc phơi nhiễm cho an tâm thì em nên xét nghiệm gì và bắt đầu từ đâu ạ, em cảm ơn.

Trường hợp bạn kể có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao. Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

hivongthapsang
03-03-2021, 07:21
dạ vâng, nhưng mà nếu em bị tâm lý và muốn uống thì nên uống loại nào và liệu trình ra sao ạ, em chỉ sợ tâm lý làm ảnh hưởng tới csong và skhoe , em cảm ơn

Tuanmecsedec
03-03-2021, 07:37
dạ vâng, nhưng mà nếu em bị tâm lý và muốn uống thì nên uống loại nào và liệu trình ra sao ạ, em chỉ sợ tâm lý làm ảnh hưởng tới csong và skhoe , em cảm ơn

Bạn có thể gọi điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec 098.2727.393 để tư vấn rõ hơn hoàn toàn miễn phí.

hivongthapsang
03-03-2021, 13:08
A Tuấn ơi em gọi và nt zalo cho anh nhưng k được ạ

Charles
03-03-2021, 14:55

Thuốc phơi nhiễm chỉ phải uống trong trường hợp thực sự có nguy cơ, thuốc đâu phải kẹo ngọt mà bạn thích thì uống.

ÁnhDương68
04-03-2021, 21:49
Lúc trước mình cũng bị như bạn ! cũng lo lắng ..... nhưng sao 6 tuần và 3 tháng xét nghiệm đều cho ra âm tính ! nên bạn yên tâm bạn ko có nguy cơ !