PDA

View Full Version : Quan hệ gmd có dùng bcs và oral sex

cuocsongmongdoi
06-03-2021, 04:49
Chào anh Tuấn và mọi người,
Hôm qua em stress và chán đời quá nên có uống say và có đi vs gmd, gmd có oral sex cho em tầm dưới 1 phút hoặc hơn em không nhớ rõ và không có đeo bao. Ngoài ra cô ấy còn dùng tay rửa dương vật cho em, em nhớ trước đó gmd có cho tay cô ấy vào âm đạo.

Khi quan hệ gmd có đeo bcs cho em, bcs gmd mang theo nên em không chắc nó ổn không.
. Em quan hệ khoảng 20s là rút ra thấy bcs vẫn còn trên dv, gmd rút ra cho em và ko thấy rách, tinh dịch vẫn nằm trong bcs k thấy tràn ra ngoài. Gmd cầm dốc lại e có thấy tinh dịch ở đầu bao k bị chảy ra.
Em quên không kiểm tra lại bcs nên ko rõ có rách nhỏ hay liti không nữa. Em thật sơ sẩy.
Em hiện khá lo lắng, trót dại mà mang stress thêm vào người, em sợ quá mọi người ạ.

Lần lỡ dại này em lo quá mọi người tư vấn giúp em có nguy cơ không ạ.
Cám ơn anh Tuấn và mọi người

Tuanmecsedec
06-03-2021, 06:28
Hôm qua em stress và chán đời quá nên có uống say và có đi vs gmd, gmd có oral sex cho em tầm dưới 1 phút hoặc hơn em không nhớ rõ và không có đeo bao. Ngoài ra cô ấy còn dùng tay rửa dương vật cho em, em nhớ trước đó gmd có cho tay cô ấy vào âm đạo.

Khi quan hệ gmd có đeo bcs cho em, bcs gmd mang theo nên em không chắc nó ổn không.
. Em quan hệ khoảng 20s là rút ra thấy bcs vẫn còn trên dv, gmd rút ra cho em và ko thấy rách, tinh dịch vẫn nằm trong bcs k thấy tràn ra ngoài. Gmd cầm dốc lại e có thấy tinh dịch ở đầu bao k bị chảy ra.
Em quên không kiểm tra lại bcs nên ko rõ có rách nhỏ hay liti không nữa. Em thật sơ sẩy.
Em hiện khá lo lắng, trót dại mà mang stress thêm vào người, em sợ quá mọi người ạ.

Với HIV thì bạn không sao.Nhưng để gái mại dâm kích dục bằng miệng thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

cuocsongmongdoi
06-03-2021, 08:34
Dạ cám ơn anh, e vẫn lo do sợ bcs trục trặc, nên sẽ xn thêm cho an tâm ạ. Các bệnh khác chờ 1 tháng đi xn luôn phải ko ạ

Charles
06-03-2021, 09:33

Dạ cám ơn anh, e vẫn lo do sợ bcs trục trặc, nên sẽ xn thêm cho an tâm ạ. Các bệnh khác chờ 1 tháng đi xn luôn phải ko ạ

Theo như bạn kể thì bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao nên không cần XN.

cuocsongmongdoi
06-03-2021, 13:41
Dạ cám ơn a/c em bị stress vì lo cái này quá suy nghĩ qua đến nay do lúc xỉn k nhớ chắc chắn nhưng có dùng bcs, cho em hỏi là bcs rách dễ nhận biết không ạ vì em thấy tinh trùng 1 bịch trong bao, e ra cũng nhanh nghĩ lại hối hận quá và lo sợ nếu bcs sự cố

Tuanmecsedec
06-03-2021, 14:25
Dạ cám ơn a/c em bị stress vì lo cái này quá suy nghĩ qua đến nay do lúc xỉn k nhớ chắc chắn nhưng có dùng bcs, cho em hỏi là bcs rách dễ nhận biết không ạ vì em thấy tinh trùng 1 bịch trong bao, e ra cũng nhanh nghĩ lại hối hận quá và lo sợ nếu bcs sự cố

Ban quản trị tư vấn rõ ràng cho bạn hết rồi,nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

cuocsongmongdoi
06-03-2021, 15:59
Dạ cám ơn anh Tuấn dành thời gian, em hơi lo nên hỏi lại vậy, vì em bị tâm lý á khi nào đủ ngày e sẽ xn cho yên tâm tâm lý em sẽ cập nhật cho mọi người ạ

cuocsongmongdoi
06-03-2021, 23:08
Mọi người cho em hỏi thêm về kiến thức được không ạ. Bao cao su nếu bị rách thì mình dễ nhận biết như nào ạ? Vì em thấy của em tinh dịch thì vẫn ở trong bao nhưng k rõ rách bao khi wan hệ là như nào ạ?

Em tin mọi người tư vấn nên sẽ không dùng Pep mà chờ xét nghiệm cho an tâm.
Em cũng muốn ủng hộ diễn đàn 1 ít để duy trì công tác thiện nguyện.
Cám ơn a Tuấn và mọi người.

Tuanmecsedec
07-03-2021, 06:35
Mọi người cho em hỏi thêm về kiến thức được không ạ. Bao cao su nếu bị rách thì mình dễ nhận biết như nào ạ? Vì em thấy của em tinh dịch thì vẫn ở trong bao nhưng k rõ rách bao khi wan hệ là như nào ạ?

Em tin mọi người tư vấn nên sẽ không dùng Pep mà chờ xét nghiệm cho an tâm.
Em cũng muốn ủng hộ diễn đàn 1 ít để duy trì công tác thiện nguyện.
Cám ơn a Tuấn và mọi người.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi nhé.Tuanmecsedec cảm ơn tam61long2 của bạn muốn ủng hộ cho quỹ diễn đàn,bạn có thể gởi vào TK này :

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 007100482732

cuocsongmongdoi
07-03-2021, 20:39
Em đã ủng hộ, chúc anh Tuấn nhiều sức khỏe

Tuanmecsedec
07-03-2021, 20:43
Em đã ủng hộ, chúc anh Tuấn nhiều sức khỏe

Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn.