PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn gái quen qua mxh

Xinh99
09-03-2021, 20:55
Em chào anh, chị

Anh, chị tư vấn cho em về việc như này ạ:

Cách đây khoảng 10 ngày em có quan hệ với 1 bạn gái quen qua mạng xã hội. Và an hệ không an toàn và không sử dụng bcs. Nhưng qhe xong em vô tình thấy trong tủ quần áo của bạn đó có phiếu bsy kết luận là bị viêm nhiễm âm đạo phiếu khám từ tháng 12/2020. Em thấy bác sỹ có kê đơn thuốc đặt âm đạo.

Đến ngày hôm nay, em thấy đầu dương vật của em có nổi ít chấm nhỏ li ti, không ngứa và không có mùi.

Vậy anh, chị cho em hỏi nếu em bị mắc các bệnh xã hội thì dấu hiệu ntn ạ. em có hỏi bạn đó thì bạn đó nói bạn đó ko có bệnh gì.

Em cảm ơn anh, chị.

Tuanmecsedec
09-03-2021, 21:31
Em chào anh, chị

Anh, chị tư vấn cho em về việc như này ạ:

Cách đây khoảng 10 ngày em có quan hệ với 1 bạn gái quen qua mạng xã hội. Và an hệ không an toàn và không sử dụng bcs. Nhưng qhe xong em vô tình thấy trong tủ quần áo của bạn đó có phiếu bsy kết luận là bị viêm nhiễm âm đạo phiếu khám từ tháng 12/2020. Em thấy bác sỹ có kê đơn thuốc đặt âm đạo.

Đến ngày hôm nay, em thấy đầu dương vật của em có nổi ít chấm nhỏ li ti, không ngứa và không có mùi.

Vậy anh, chị cho em hỏi nếu em bị mắc các bệnh xã hội thì dấu hiệu ntn ạ. em có hỏi bạn đó thì bạn đó nói bạn đó ko có bệnh gì.

Em cảm ơn anh, chị.

Lậu thì 3>7 ngày chảy mủ ở đầu dương vật,bạn đã 10 ngày thì yên tâm không bị lậu.Bây giờ bạn cần xét nghiệm giang mai,viêm gan B và HIV.

Xinh99
09-03-2021, 23:02
Anh, chị cho em xin các mốc thgian để làm các xét nghiệm được ko ạ

Charles
10-03-2021, 06:52
Anh, chị cho em xin các mốc thgian để làm các xét nghiệm được ko ạ

Các bệnh tình dục khác sau 1 tháng bạn có thể XN.