PDA

View Full Version : Quan hệ sử dụng bcs, os không bao và bị lát đồng tiền dưới háng

Cần giúp đỡ 94
10-03-2021, 22:47
Dạ em chào a Tuấn Và Anh chị. Cách đây 5ngày em có đi masage và qh tình dục với gái mại dâm, lúc ó thì không sử dụng bcs, nhưng rất nhanh tầm 20giây, lúc quan hệ thì có mang bao, nhưng không biết bao có sao không, khi quan hệ xong em thấy tinh dịch còn trong bao. Ở dưới háng của em bị lát đồng tiền em sợ lúc quan hệ chất nhầy gái mại dâm dinh vào. Cho em hỏi trường hợp của em có nghi cơ gì không ạ.

Tuanmecsedec
11-03-2021, 06:37
Dạ em chào a Tuấn Và Anh chị. Cách đây 5ngày em có đi masage và qh tình dục với gái mại dâm, lúc ó thì không sử dụng bcs, nhưng rất nhanh tầm 20giây, lúc quan hệ thì có mang bao, nhưng không biết bao có sao không, khi quan hệ xong em thấy tinh dịch còn trong bao. Ở dưới háng của em bị lát đồng tiền em sợ lúc quan hệ chất nhầy gái mại dâm dinh vào. Cho em hỏi trường hợp của em có nghi cơ gì không ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Cần giúp đỡ 94
11-03-2021, 06:56
Da em cảm ơn a Tuấn, nếu dịch của gái mại dâm dính vào vết lát của em đang ri nước có sao không anh.

Charles
11-03-2021, 07:21

Da em cảm ơn a Tuấn, nếu dịch của gái mại dâm dính vào vết lát của em đang ri nước có sao không anh.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-03-2021, 07:26

Không có sao bạn.

Cần giúp đỡ 94
11-03-2021, 09:35
Vâng em cảm ơn a Tuấn và mọi người. Vậy em không cần phải xét nghiệm phải không ạ

Charles
11-03-2021, 09:53
Vâng em cảm ơn a Tuấn và mọi người. Vậy em không cần phải xét nghiệm phải không ạ

Dĩ nhiên không cần XN bạn.

Cần giúp đỡ 94
12-03-2021, 00:28
Da. Tại hôm đó say quá, chỗ vết lát đó sợ ngứa em gãi chảy máu chẳng may chất dịch của gái mại dâm dinh vào lúc quan hệ có sao không ạ.

Tuanmecsedec
12-03-2021, 07:58
Da. Tại hôm đó say quá, chỗ vết lát đó sợ ngứa em gãi chảy máu chẳng may chất dịch của gái mại dâm dinh vào lúc quan hệ có sao không ạ.

Tư vấn cho bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Cần giúp đỡ 94
15-03-2021, 20:07
Da em cảm ơn Anh ạ. Em chỉ sợ lúc em gãi chảy máu vết lát gần Dương vật, rồi quan hệ chất dịch âm đạo dinh vào thôi ạ.

Charles
15-03-2021, 20:18
Da em cảm ơn Anh ạ. Em chỉ sợ lúc em gãi chảy máu vết lát gần Dương vật, rồi quan hệ chất dịch âm đạo dinh vào thôi ạ.

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Cần giúp đỡ 94
15-03-2021, 20:44
Da. Nếu như có dính dịch ít cũng ko sao phải không Anh. Em lo như vậy thôi ạ

Tuanmecsedec
15-03-2021, 21:44
Da. Nếu như có dính dịch ít cũng ko sao phải không Anh. Em lo như vậy thôi ạ

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.