PDA

View Full Version : Cần được tư vấn

Alexxkdie
30-03-2021, 14:42
Dạ em chào anh tuấn và các anh chị trong diễn đàn em cần tư vấn một chuyện ạ
Chuyện là 3 tuần trước em có qhtd với GMD thì trong lúc qhtd GMD có os không bcs cho em khoảng 7_8s ở đầu dv của em xong rồi GMD mới đeo bcs vào để qhtd vừa đút vào âm đạo thì em đã xuất tinh ngay nên cũng nhấp được vài cái nữa thôi ạ lúc em rút ra thì bcs đã bị tuột và hơi xìu nhẹ rồi nhưng em thấy bcs vẫn còn trên dv và còn che được đầu dv ạ sao đó GMD tháo bcs cho em em cũng hk có kiểm tra bao có thủng hay ko nhưng lúc em rút bcs ra thì em thấy ngay đầu bcs có màu trắng tại vì em chỉ nhấp được mấy cái thôi ạ xong rồi em đi vào nhà tắm vệ sinh dv bằng nước xong rồi về nhà em mới vệ sinh bằng xà phòng ạ với hành vi của em thì có nguy cơ không ạ em có cần đi xn gì không ạ!!! Mong anh chị tư vấn giúp em em cảm ơn

Tuanmecsedec
30-03-2021, 14:45
Chuyện là 3 tuần trước em có qhtd với GMD thì trong lúc qhtd GMD có os không bcs cho em khoảng 7_8s ở đầu dv của em xong rồi GMD mới đeo bcs vào để qhtd vừa đút vào âm đạo thì em đã xuất tinh ngay nên cũng nhấp được vài cái nữa thôi ạ lúc em rút ra thì bcs đã bị tuột và hơi xìu nhẹ rồi nhưng em thấy bcs vẫn còn trên dv vào còn che được đầu dv ạ sao đó GMD tháo bcs cho em em cũng hk có kiểm tra bao có thủng hay ko mà đi vào nhà tắm vệ sinh dv bằng nước xong rồi về nhà em mới vệ sinh bằng xà phòng ạ với hành vi của em thì có nguy cơ không ạ em có cần đi xn gì không ạ!!! Mong anh chị tư vấn giúp em em cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Alexxkdie
30-03-2021, 14:47
Như vậy em có cần đi xn không ạ anh Tuấn

Tuanmecsedec
30-03-2021, 14:49

Không cần xét nghiệm bạn.

Charles
30-03-2021, 14:50
Chuyện là 3 tuần trước em có qhtd với GMD thì trong lúc qhtd GMD có os không bcs cho em khoảng 7_8s ở đầu dv của em xong rồi GMD mới đeo bcs vào để qhtd vừa đút vào âm đạo thì em đã xuất tinh ngay nên cũng nhấp được vài cái nữa thôi ạ lúc em rút ra thì bcs đã bị tuột và hơi xìu nhẹ rồi nhưng em thấy bcs vẫn còn trên dv và còn che được đầu dv ạ sao đó GMD tháo bcs cho em em cũng hk có kiểm tra bao có thủng hay ko nhưng lúc em rút bcs ra thì em thấy ngay đầu bcs có màu trắng tại vì em chỉ nhấp được mấy cái thôi ạ xong rồi em đi vào nhà tắm vệ sinh dv bằng nước xong rồi về nhà em mới vệ sinh bằng xà phòng ạ với hành vi của em thì có nguy cơ không ạ em có cần đi xn gì không ạ!!! Mong anh chị tư vấn giúp em em cảm ơn

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ, không cần XN.

Alexxkdie
30-03-2021, 16:32
Trường hợp của em không có nguy cơ 100% luôn hả anh

Tuanmecsedec
30-03-2021, 16:34
Trường hợp của em không có nguy cơ 100% luôn hả anh

Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.