PDA

View Full Version : Spam

ThanhTuyen
02-04-2021, 17:43
Bên đây mấy anh nói em ko có nguy cơ vì quẹt nắp lon chảy máu,bên ******** tư vấn là:Nếu máu ít và ra ngoài môi trường thì không còn khả năng lây nhiễm nhưng nếu tải lượng lớn và bề mặt vết thương của bạn đủ rộng thì vẫn có thể xảy ra nguy cơ, nhưng xắc xuất lây nhiễm rất thấp và nếu trong 72 giờ vàng thì bạn nên uống PEP nhé.Giờ uống pep đâu còn kịp nữa,e chết chắc rồi

ThanhTuyen
02-04-2021, 17:57
Họ còn nói vậy nè: Tôi đã tư vấn bạn đọc không kĩ à? Tôi biết móc tay đó móc trên lon và nếu móc đó làm cho người kia chảy máu và sau 3 giây làm bạn chảy máu thì hoàn toàn có nguy cơ nhưng sẽ rất thấp và nếu con trong 72 giờ vàng thì bạn nên sử dụng PEP. Còn nếu bạn không biết chính xác người đó có chảy máu không thì bạn cứ yên tâm nếu bị đứt tay dù nhỏ thì cũng sẽ rất rát và người ta đã có phản ứng với vết thương đó. TÔI ĐÃ TƯ VẤN XONG, QUYẾT ĐỊNH RA SAO THÌ TÙY BẠN.

ThanhTuyen
02-04-2021, 18:02
Vậy cuộc đời em hết rồi, vì tin mấy anh nói ko có nguy cơ em lừng khừng ko uống pep, giờ đã quá 72h rồi, hết rồi

Charles
02-04-2021, 18:10
Bạn vớ vẩn thật. Bạn thấy ở đâu tư vấn đáng tin thì đến đó mà nhờ, đến đây không tin thì khỏi tham gia luôn. Bạn tỏ thái độ này chúng tôi cũng không hoan nghênh bạn đến diễn đàn này.