PDA

View Full Version : Lần đầu đi massage về thấy lo quá mọi người

Nhocvipp
11-04-2021, 18:47
đêm qua e có đi massage , gái masa có Bj va HJ e , lúc bj xong thì gái ms tiếp tục HJ cho e lúc đó e cảm thấy hơi đau và rát , nhưng e vẫn cho tiếp Hj đến khi ra , xong về nhà e có rửa sach dv thì thấy dv bị sưng rồi sau đó e đi ngủ sáng hôm nay thi thấy hết sưng , kiểm tra thân dv thi e thấy dv e bi xước và tróc 1 lớp da nhỏ, nhìn vào thì thấy màu đỏ ko có chảy máu , có cần phải xét nghiệm nhanh HIV và dùng pep ko ạ , vì đã được 18h rồi

Tuanmecsedec
11-04-2021, 19:12
đêm qua e có đi massage , gái masa có Bj va HJ e , lúc bj xong thì gái ms tiếp tục HJ cho e lúc đó e cảm thấy hơi đau và rát , nhưng e vẫn cho tiếp Hj đến khi ra , xong về nhà e có rửa sach dv thì thấy dv bị sưng rồi sau đó e đi ngủ sáng hôm nay thi thấy hết sưng , kiểm tra thân dv thi e thấy dv e bi xước và tróc 1 lớp da nhỏ, nhìn vào thì thấy màu đỏ ko có chảy máu , có cần phải xét nghiệm nhanh HIV và dùng pep ko ạ , vì đã được 18h rồi

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Nhocvipp
11-04-2021, 19:21
Còn em vẫn muốn xét nghiệm cho chắc thì sau bao lâu mới làm xét nghiệm a

Tuanmecsedec
11-04-2021, 19:56
Còn em vẫn muốn xét nghiệm cho chắc thì sau bao lâu mới làm xét nghiệm a

Từ 6 tuần trở lên.

Nhocvipp
11-04-2021, 20:01
Từ 6 tuần trở lên.
Cám ơn a , nếu qua ngày mai e muốn xét nghiệm liền dc không a

Tuanmecsedec
11-04-2021, 20:14
Cám ơn a , nếu qua ngày mai e muốn xét nghiệm liền dc không a

Làm gì xét nghiệm được bạn.

Nhocvipp
11-04-2021, 20:26
Làm gì xét nghiệm được bạn.
Nếu vậy như a nói để 6 tuần, ngoài ra thì nguy cơ của e là k bi nhiễm hiv, em an toàn đúng ko a

Tuanmecsedec
11-04-2021, 21:12
Nếu vậy như a nói để 6 tuần, ngoài ra thì nguy cơ của e là k bi nhiễm hiv, em an toàn đúng ko a

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.