PDA

View Full Version : Qhtd với gmd có dùng bcs và os khoảng 10-15s

Motchieubuon
13-04-2021, 16:53
Em chào anh chị ạ, anh chị cứu em với. Hôm nay em đi liên hoan ở công ty về cơ trót dại qhtd với gmd. Khi QH gmd có os cho em khoảng 10-5s thì sau đó đeo bao vào ạ. Đến khi xong việc e có kiểm tra bcw thì bcs hơi giãn. em vào toilet cho nước vào thì ko thấy có nước chảy hay rỉ ra và có tinh dịch ở trong bao ạ. anh chị cho em hỏi em có bị bệnh gì ko ạ, em có cần phải uống thuốc không? Em xin cảm ơn ạ !

Charles
13-04-2021, 17:03
Em chào anh chị ạ, anh chị cứu em với. Hôm nay em đi liên hoan ở công ty về cơ trót dại qhtd với gmd. Khi QH gmd có os cho em khoảng 10-5s thì sau đó đeo bao vào ạ. Đến khi xong việc e có kiểm tra bcw thì bcs hơi giãn. em vào toilet cho nước vào thì ko thấy có nước chảy hay rỉ ra và có tinh dịch ở trong bao ạ. anh chị cho em hỏi em có bị bệnh gì ko ạ, em có cần phải uống thuốc không? Em xin cảm ơn ạ !

Như những gì bạn kể trên thì không sao hết.

Motchieubuon
13-04-2021, 17:23
Như những gì bạn kể trên thì không sao hết.

Dạ nhưng mà a ơi, e đang lo gmd trong mồm có virus hiv, lậu, giang mai vs SMG mà os như vậy có sao ko a. E lo quá !

Charles
13-04-2021, 17:44
Dạ nhưng mà a ơi, e đang lo gmd trong mồm có virus hiv, lậu, giang mai vs SMG mà os như vậy có sao ko a. E lo quá !

Thời gian OS chỉ tầm 5 - 10s không sao bạn.

Motchieubuon
13-04-2021, 18:44
Thời gian OS chỉ tầm 5 - 10s không sao bạn.
Dạ kể cả trong mồm gmd có vết lở loét hay chảy máu cũng ko sao hả a? E ko cần phải uống thuốc đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
13-04-2021, 19:55
Dạ kể cả trong mồm gmd có vết lở loét hay chảy máu cũng ko sao hả a? E ko cần phải uống thuốc đúng ko ạ?

Các bạn suy diễn thôi,nếu miệng bị lở loét rất đau thì không ai hứng thú dùng miệng làm cho người khác.

Motchieubuon
13-04-2021, 20:12
Các bạn suy diễn thôi,nếu miệng bị lở loét rất đau thì không ai hứng thú dùng miệng làm cho người khác.
Dạ vâng, a cho e hỏi 1 câu nữa thôi ạ, vậy là e an toàn rồi phải ko a?

Tuanmecsedec
13-04-2021, 20:14
Dạ vâng, a cho e hỏi 1 câu nữa thôi ạ, vậy là e an toàn rồi phải ko a?

Trường hợp của bạn không có sao.

Motchieubuon
13-04-2021, 22:31
Trường hợp của bạn không có sao.
Vâng e cảm ơn a nhiều ạ !