PDA

View Full Version : Cọ sát dv với am có sao không ạ e lo quá các anh chị ơi giúp em với ạ :(

Cuocdo
14-04-2021, 15:13
Các anh chị ơi giúp e với ạ. E có đi gmd mới đầu thì BJ cho e.sau đó e mới đeo bcs và quan hệ không ra. Sau đó em tháo bcs ra vì dv của e k lên được. Sau đó gmd lấy nược bọt cho vào tay rồi chà chà và ad tiếp theo là lấy dv cọ vào ad mà k có bcs khoảng 6p.Sau một hồi cương lên thì e đeo bcs vào qhe tiếp. Sau đó k xuất nên e k rửa và đi về . Sau đó e về và đã cọ sát bằng tay cho đến suất tinh. Như vậy e có bị nhiễm hiv không ạ. Giờ là 4 ngày trôi qua rồi e cảm thấy người mệt và buồn nôn 2 ngày rồi. e lo quá a chị ơi giúp e với ạ !

Tuanmecsedec
14-04-2021, 15:24
Các anh chị ơi giúp e với ạ. E có đi gmd mới đầu thì BJ cho e.sau đó e mới đeo bcs và quan hệ không ra. Sau đó em tháo bcs ra vì dv của e k lên được. Sau đó gmd lấy nược bọt cho vào tay rồi chà chà và ad tiếp theo là lấy dv cọ vào ad mà k có bcs khoảng 6p.Sau một hồi cương lên thì e đeo bcs vào qhe tiếp. Sau đó k xuất nên e k rửa và đi về . Sau đó e về và đã cọ sát bằng tay cho đến suất tinh. Như vậy e có bị nhiễm hiv không ạ. Giờ là 4 ngày trôi qua rồi e cảm thấy người mệt và buồn nôn 2 ngày rồi. e lo quá a chị ơi giúp e với ạ !

Cạ bên ngoài âm đạo thì không sao bạn,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn dùng bao cao su là không có nguy cơ.Nhưng bạn để cho kích dục bằng miệng là có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
14-04-2021, 15:24

Theo như bạn kể thì bạn không có nguy cơ HIV, nhưng bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Cuocdo
14-04-2021, 15:46
Dv qhe được 1 lúc thì không lên lên em đã tháo bcs ra. Và gmd đã lấy nước bọt bôi lên ad cho có nước để cọ dv của em cương lên. Ad ít dịch ra nên không Có nguy cơ đúng không ạ. Vdu ad của gmd mà nhiều nươc âm dịch thì cọ vào dv của em thì liệu em có nguy cơ bị nhiễm hiv k ạ.

Tuanmecsedec
14-04-2021, 16:12
Dv qhe được 1 lúc thì không lên lên em đã tháo bcs ra. Và gmd đã lấy nước bọt bôi lên ad cho có nước để cọ dv của em cương lên. Ad ít dịch ra nên không Có nguy cơ đúng không ạ. Vdu ad của gmd mà nhiều nươc âm dịch thì cọ vào dv của em thì liệu em có nguy cơ bị nhiễm hiv k ạ.

Không có sao bạn.

Cuocdo
14-04-2021, 21:26
Không có sao bạn.
Em không bị lây nhiễm hiv có thật không anh. Em mà không bị HIV e có chút món quà nho nhỏ muốn gửi tặng anh. Em muốn đến nhà anh cảm ơn anh có được không ạ. E chỉ biết a ở HCM thôi ạ.

Tuanmecsedec
14-04-2021, 21:52
Em không bị lây nhiễm hiv có thật không anh. Em mà không bị HIV e có chút món quà nho nhỏ muốn gửi tặng anh. Em muốn đến nhà anh cảm ơn anh có được không ạ. E chỉ biết a ở HCM thôi ạ.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)
Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Cuocdo
14-04-2021, 22:17
Anh ơi tình huống của em như vậy không nguy cơ về hiv. K nguy cơ nhiễm HIV có chắc chắn được 100% là không bị nhiễm bênh hiv không ạ. E sợ và hoang mang quá a ạ :((

Tuanmecsedec
15-04-2021, 07:13
Anh ơi tình huống của em như vậy không nguy cơ về hiv. K nguy cơ nhiễm HIV có chắc chắn được 100% là không bị nhiễm bênh hiv không ạ. E sợ và hoang mang quá a ạ :((

Tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Cuocdo
15-04-2021, 08:57
Vâng một phần em lo cho gđinh em trai e và ny bị nhiễm theo. E hứa nay sẽ không bao giờ đi như vậy nữa. Một chút nông nổi quá chén với bạn bè rủ rê mà phải hối hận cả cuộc đời và làm ảnh hưởng đến cho gđ và ngoài xh. :((

Cuocdo
15-04-2021, 09:46
Anh ơi 3 ngày nay em cứ ăn gì vào là cảm thấy buồn nôn. Theo anh em có nên đi xét nghiệp hay đi khám gì không ạ!

Cuocdo
15-04-2021, 11:09
Tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.
Anh ơi 3 ngày nay em cứ mệt bụng thì khó chịu khó thở với ăn gì vào là cảm thấy buồn nôn. Ăn thì không ngon miệng toàn bỏ bữa chán ăn. Theo anh em có nên đi xét nghiệm hay đi khám gì không ạ!

Charles
15-04-2021, 11:15
Anh ơi 3 ngày nay em cứ mệt bụng thì khó chịu khó thở với ăn gì vào là cảm thấy buồn nôn. Ăn thì không ngon miệng toàn bỏ bữa chán ăn. Theo anh em có nên đi xét nghiệm hay đi khám gì không ạ!

Bạn bị sao thì đi khám cái đó, còn về HIV không cần XN.

Cuocdo
15-04-2021, 20:46
Bạn bị sao thì đi khám cái đó, còn về HIV không cần XN.
Nhiễm hiv hay các bệnh tình dục khác như giang mai ... có bị mệt thi thoảng buồn nôn mà muốn thở dốc không ạ. 1 ngày buồn đi svinh nặng mấy lần nhưng lại không đi được ạ

Tuanmecsedec
15-04-2021, 20:51
Nhiễm hiv hay các bệnh tình dục khác như giang mai ... có bị mệt thi thoảng buồn nôn mà muốn thở dốc không ạ. 1 ngày buồn đi svinh nặng mấy lần nhưng lại không đi được ạ

Phải đi khám xét nghiệm thì mới biết.

Cuocdo
15-04-2021, 20:58
Phải đi khám xét nghiệm thì mới biết.
A tuấn cho em hỏi em đi Khám ở các bệnh viện bình thường hay là chỗ phòng khám xét nghiệm hiv vậy ạ

Tuanmecsedec
15-04-2021, 22:10
A tuấn cho em hỏi em đi Khám ở các bệnh viện bình thường hay là chỗ phòng khám xét nghiệm hiv vậy ạ

Bạn đến bệnh viện đăng ký xét nghiệm.

Cuocdo
15-04-2021, 22:58
Bạn đến bệnh viện đăng ký xét nghiệm.
Từ lúc được anh tư vấn và xem các chủ đề và bài viết tư vẫn cho mọi người em cảm giác yên tâm như có điểm tựa và đỡ hoang mang hơn rất nhiều ạ!

Cuocdo
16-04-2021, 08:57
Cạ bên ngoài âm đạo thì không sao bạn,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn dùng bao cao su là không có nguy cơ.Nhưng bạn để cho kích dục bằng miệng là có nguy cơ các bệnh tình dục khác.
Anh ơi em hỏi một câu nữa thôi ạ. E vừa nhớ ra là hôm trước em có cho tay vào âm đạo gmd để kích thích ad. Tay em lúc đó bị xước mong rô. Và móng tay cắt sát quá. Như vậy liệu e có nguy cơ nhiễm HIV không ạ.

Charles
16-04-2021, 09:34
Anh ơi em hỏi một câu nữa thôi ạ. E vừa nhớ ra là hôm trước em có cho tay vào âm đạo gmd để kích thích ad. Tay em lúc đó bị xước mong rô. Và móng tay cắt sát quá. Như vậy liệu e có nguy cơ nhiễm HIV không ạ.

Không có nguy cơ bạn.

Cuocdo
18-04-2021, 19:53
Quan hệ bằng miệng duong vật bị xước nhưng không chảy máu có bị HIV không ạ.

Nguyen Ha
18-04-2021, 19:56

Với HIV thì không.

Tuanmecsedec
18-04-2021, 19:58

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài.

Cuocdo
27-04-2021, 16:16
Anh chị cho em hỏi đau đầu 1 tuần và đau bên hông bên phải .có phải dấu hiệu củA bị bệnh xã hội không ạ