PDA

View Full Version : Phơi nhiễm

Hoangtu007
16-04-2021, 02:19
Em có qh với nhân viên quán hát và sau khi xuất em ấy có nhấp thêm vài cái ,sau khi rút dv ra em mới phát hiện tuột bao liệu em có nguy có lây nhiễm ko ạ 😞

Tuanmecsedec
16-04-2021, 06:38
Em có qh với nhân viên quán hát và sau khi xuất em ấy có nhấp thêm vài cái ,sau khi rút dv ra em mới phát hiện tuột bao liệu em có nguy có lây nhiễm ko ạ ������

Nếu rút ra mới bị tuột bao cao su thì không có sao bạn.

Hoangtu007
16-04-2021, 14:20
Nếu rút ra mới bị tuột bao cao su thì không có sao bạn.
Em cũng ko rõ là lúc em ấy nhấp thêm đã tuột hay chưa ấy ạ, và bcs vẫn nằm trong AD của em ấy nên em mới lo lắng,và em có hỏi thẳng bạn ấy là em có bị bệnh triềm nhiễm gì không thì bạn ấy bảo không em lo lắng quá ạ.

Tuanmecsedec
16-04-2021, 14:37
Em cũng ko rõ là lúc em ấy nhấp thêm đã tuột hay chưa ấy ạ, và bcs vẫn nằm trong AD của em ấy nên em mới lo lắng,và em có hỏi thẳng bạn ấy là em có bị bệnh triềm nhiễm gì không thì bạn ấy bảo không em lo lắng quá ạ.

Bạn là người trực tiếp quan hệ thì phải xác định rõ thì tư vấn mới chính xác.Trường hợp của bạn xảy ra bao lâu rồi.

Hoangtu007
16-04-2021, 15:37
Bạn là người trực tiếp quan hệ thì phải xác định rõ thì tư vấn mới chính xác.Trường hợp của bạn xảy ra bao lâu rồi.
Đc 3 hôm rồi anh ạ, vì lúc rút ra em mới biết là bị tuột .tại vì bạn kia không biết nên nhấp thêm vài cái ấy ạ,sau đó em có lau bằng khăn ướt và đi rửa luôn ạ.

Tuanmecsedec
16-04-2021, 15:49
Đc 3 hôm rồi anh ạ, vì lúc rút ra em mới biết là bị tuột .tại vì bạn kia không biết nên nhấp thêm vài cái ấy ạ,sau đó em có lau bằng khăn ướt và đi rửa luôn ạ.

Bạn có thể điện thoại trực tiếp 098.2727.393 cho Tuanmecsedec để hỏi rõ tư vấn giúp bạn hoàn toàn miễn phí.