PDA

View Full Version : Đút DV KO BCS vào 1 cái rồi lấy ra liền

Nguyco2021
24-04-2021, 19:29
Bác sĩ ơi cho em hỏi.
Hôm qua em phải tiếp 1 khách hàng vip, khách rủ đi GMD. Do xỉn quá em ko lên nổi nên phải tự kích thích bằng tay.
Trong quá trình đó em có sờ vùng kín GMD và thấy nhiều dịch, sau đó em cầm tay tự kích thích DV, lúc đó xỉn quá có ấn DV đưa vào 1 lần rồi rút ra ngay. Rồi tự xử tới lúc xuất tinh.
Cho mình hỏi nguy cơ như vậy có cao không bác sĩ.
em đọc trên diễn đàn thấy đút vô 1 cái lấy ra liền thì ko sao, nhưng em sợ lúc gmd oral cho em bị trầy li ti ko biết, rồi đút vô 1 cái dính dịch âm đjao ko biết có sao ko
em sợ tay em dính dịch âm đạo lúc sục, lại lại có cọ quẹt kích thích âm vật (lúc này chưa đút vô nhưng thấy nước dịch âm đạo cũng ướt lắm)
em cám ơn bác sĩ

Tuanmecsedec
24-04-2021, 20:16
Bác sĩ ơi cho em hỏi.
Hôm qua em phải tiếp 1 khách hàng vip, khách rủ đi GMD. Do xỉn quá em ko lên nổi nên phải tự kích thích bằng tay.
Trong quá trình đó em có sờ vùng kín GMD và thấy nhiều dịch, sau đó em cầm tay tự kích thích DV, lúc đó xỉn quá có ấn DV đưa vào 1 lần rồi rút ra ngay. Rồi tự xử tới lúc xuất tinh.
Cho mình hỏi nguy cơ như vậy có cao không bác sĩ.
em đọc trên diễn đàn thấy đút vô 1 cái lấy ra liền thì ko sao, nhưng em sợ lúc gmd oral cho em bị trầy li ti ko biết, rồi đút vô 1 cái dính dịch âm đjao ko biết có sao ko
em sợ tay em dính dịch âm đạo lúc sục, lại lại có cọ quẹt kích thích âm vật (lúc này chưa đút vô nhưng thấy nước dịch âm đạo cũng ướt lắm)
em cám ơn bác sĩ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nguyco2021
24-04-2021, 20:23
Dạ em cám ơn anh Tuấn.
Anh cho em hỏi lúc GMD oral liệu có làm DV bị trầy li ti, và lúc em dùng tay móc âm đạo ko biết có làm GMD bị trầy bên trong tử cung ko. Lúc đó đưa vô 1 lần liệu có bị lây nhiễm qua dịch ko ạ.
Em cám ơn anh

Tuanmecsedec
24-04-2021, 20:28
Dạ em cám ơn anh Tuấn.
Anh cho em hỏi lúc GMD oral liệu có làm DV bị trầy li ti, và lúc em dùng tay móc âm đạo ko biết có làm GMD bị trầy bên trong tử cung ko. Lúc đó đưa vô 1 lần liệu có bị lây nhiễm qua dịch ko ạ.
Em cám ơn anh

Không nguy cơ HIV như vậy,nhưng bạn để kích dục bằng miệng thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nguyco2021
24-04-2021, 20:34
Dạ anh cho em hỏi thêm muốn xn combo thì đến đâu cho yên tâm ạ.
Em ở tỉnh nên muốn lên phòng khám tư làm cho lẹ rồi về. Ko vô bv nhiệt đới được

Tuanmecsedec
24-04-2021, 20:36
Dạ anh cho em hỏi thêm muốn xn combo thì đến đâu cho yên tâm ạ.
Em ở tỉnh nên muốn lên phòng khám tư làm cho lẹ rồi về. Ko vô bv nhiệt đới được

Nếu bạn lên TPHCM thì đến Hòa Hảo xét nghiệm rất chính xác,đừng đến những phòng khám xét nghiệm tư .

Nguyco2021
25-04-2021, 06:32
Dạ em cám ơn anh Tuấn. Em mới nhớ hôm đó em có bú âm vật của GmD (ko bú liếm cửa mình) Nên ko biết có vô tình liếm dịch âm đạo ko. Nếu có thì nguy cơ của em có cao ko anh Tuấn.
ngoài ra, lúc em tự xử rồi cầm DV bắn vô cửa mình GMD, cô ấy có la em kiểu như: “Anh biết sợ bệnh đeo bao, mà anh ko sợ em bệnh hay sao mà bắn vô em”. Chứng tỏ cô ấy cũng sợ bị lây bệnh.
nên em nghĩ nếu hành vi của em có nguy cơ thì cô ấy cũng chưa chắc bị bệnh đúng ko anh.
nên em cần trị pep liền ko anh
Em đang lo quá nên văn viết lủng củng xin lỗi anh Tuấn

Tuanmecsedec
25-04-2021, 07:09
Dạ em cám ơn anh Tuấn. Em mới nhớ hôm đó em có bú âm vật của GmD (ko bú liếm cửa mình) Nên ko biết có vô tình liếm dịch âm đạo ko. Nếu có thì nguy cơ của em có cao ko anh Tuấn.
ngoài ra, lúc em tự xử rồi cầm DV bắn vô cửa mình GMD, cô ấy có la em kiểu như: “Anh biết sợ bệnh đeo bao, mà anh ko sợ em bệnh hay sao mà bắn vô em”. Chứng tỏ cô ấy cũng sợ bị lây bệnh.
nên em nghĩ nếu hành vi của em có nguy cơ thì cô ấy cũng chưa chắc bị bệnh đúng ko anh.
nên em cần trị pep liền ko anh
Em đang lo quá nên văn viết lủng củng xin lỗi anh Tuấn

Không nguy cơ bạn.

Nguyco2021
25-04-2021, 07:44
Dạ em cám ơn anh Tuấn. Chỉ cần mấy chữ “an toàn”, “không nguy cơ” của anh mà em nhẹ người. Tuè nay hết lòng lo cho vợ con

Nguyco2021
25-04-2021, 08:14
Anh Tuấn cho em hỏi thêm câu cuối em chốt luôn nhe anh.
Như vậy là em ko có nguy cơ đúng không anh. Như vậy khỏi cần xét nghiệm hay uống Pep hả anh
Vậy em quan hệ với vợ bình thường được ko anh

Tuanmecsedec
25-04-2021, 13:49
Anh Tuấn cho em hỏi thêm câu cuối em chốt luôn nhe anh.
Như vậy là em ko có nguy cơ đúng không anh. Như vậy khỏi cần xét nghiệm hay uống Pep hả anh
Vậy em quan hệ với vợ bình thường được ko anh

Bạn không có nguy cơ,bạn không cần xét nghiệm.

Nguyco2021
25-04-2021, 14:45
Dạ em cám ơn anh Tuấn nhiều, mấy hôm nay ngồi gần vợ con em ko dám gần gũi. Đau như chết rồi.
Vậy là em yên tâm rồi phải không anh

Tuanmecsedec
25-04-2021, 14:54
Dạ em cám ơn anh Tuấn nhiều, mấy hôm nay ngồi gần vợ con em ko dám gần gũi. Đau như chết rồi.
Vậy là em yên tâm rồi phải không anh

Bạn nên đọc lại những gì tư vấn,đừng Spam hỏi lại.

Nguyco2021
25-04-2021, 15:19
Ban quản trị xóa bài Spam.

Nguyco2021
26-04-2021, 11:55
Dạ anh Tuấn ơi, hôm trước vô tình em thấy diễn đàn có mấy topic về quan hệ 10s rút ra hay nhấp 5-6 cái rồi rút ra. Mà giờ em tìm ko thấy. Anh có chia sẻ lại dùm em để em đọc cho yên tâm ạ
em cán ơn anh Tuấn

Nguyco2021
26-04-2021, 12:49
Dạ chào anh Tuấn và ban quản trị,
Anh chị cho em hỏi em muốn xét nghiệm PCR ở Pasteur:
1. Đây là xét nghiệm chính xác nhất phải ko ạ, nếu âm tính là coi như chốt luôn ko cần đợi 12 tuần ạ?
2. Xét nghiệm này cách ngày nguy cơ bao nhiêu ngày mới làm được ạ?
Em xin cám ơn

Charles
26-04-2021, 14:13
Dạ chào anh Tuấn và ban quản trị,
Anh chị cho em hỏi em muốn xét nghiệm PCR ở Pasteur:
1. Đây là xét nghiệm chính xác nhất phải ko ạ, nếu âm tính là coi như chốt luôn ko cần đợi 12 tuần ạ?
2. Xét nghiệm này cách ngày nguy cơ bao nhiêu ngày mới làm được ạ?
Em xin cám ơn
PCR không dùng XN chẩn đoán HIV cho người lớn, thường chỉ dùng XN PCR cho trẻ nhỏ dưới 18 tháng tuổi và dùng đo nồng độ virus ở người có H. Nếu bạn muốn XN HIV sớm nhất cũng phải sau 28 ngày XN HIV Combo Ag/Ab.

Charles
26-04-2021, 14:14
Dạ anh Tuấn ơi, hôm trước vô tình em thấy diễn đàn có mấy topic về quan hệ 10s rút ra hay nhấp 5-6 cái rồi rút ra. Mà giờ em tìm ko thấy. Anh có chia sẻ lại dùm em để em đọc cho yên tâm ạ
em cán ơn anh Tuấn
Ngay tại Box này có nhiều chủ đề đã được trả lời, bạn tự tìm hiểu nhé.

Nguyco2021
26-04-2021, 14:17
Trời ạ, lúc trước em cũng có 1 lần nguy cơ, và 21 ngày em ghé phòng xn Hùng Vương làm xn. Họ nói nếu có điều kiện thì xn PCR tìm đúng con virus, nếu âm tính là yên tâm luôn.
Sau đó em âm tính & ỷ y nên quan hệ với vợ bình thường tới giờ. Anh ơi cho em hỏi nếu vậy kết quả pcr lúc đó của em dùng được ko.
Lần này em cũng có nguy cơ và muốn lên trực tiếp pasteur xn pcr cho yên tâm (ko ra pk tư nhân nữa)

Tuanmecsedec
26-04-2021, 14:41
Trời ạ, lúc trước em cũng có 1 lần nguy cơ, và 21 ngày em ghé phòng xn Hùng Vương làm xn. Họ nói nếu có điều kiện thì xn PCR tìm đúng con virus, nếu âm tính là yên tâm luôn.
Sau đó em âm tính & ỷ y nên quan hệ với vợ bình thường tới giờ. Anh ơi cho em hỏi nếu vậy kết quả pcr lúc đó của em dùng được ko.
Lần này em cũng có nguy cơ và muốn lên trực tiếp pasteur xn pcr cho yên tâm (ko ra pk tư nhân nữa)

Xét nghiệm PCR chỉ chính xác cho trẻ em trước 18 tháng tuổi,còn vấn đề của muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Chủ đề Tuanmecsedec thấy không cần thiết.

Nguyco2021
26-04-2021, 15:02
Các anh ơi chủ đề bên xét nghiệm pcr bị đóng rồi. Vậy cho em hỏi xét nghiệm combo sớm nhất là mấy tuần vậy các anh. Lần trước em đi xn lúc 21 ngày liệu có chính xác ko anh. Em lo cho vợ con em quá :((

Charles
26-04-2021, 15:07
Các anh ơi chủ đề bên xét nghiệm pcr bị đóng rồi. Vậy cho em hỏi xét nghiệm combo sớm nhất là mấy tuần vậy các anh. Lần trước em đi xn lúc 21 ngày liệu có chính xác ko anh. Em lo cho vợ con em quá :((
BQT đã khẳng định bạn không có nguy cơ, vì vậy bạn muốn XN lúc nào là do bạn, cũng đừng hỏi kết quả được bao nhiêu phần trăm.