PDA

View Full Version : Cho em lời khuyên

Thảodut
02-05-2021, 08:57
Em gặp vấn đề này ạ….
em có quan hệ tình dục có bao nhưng os không bao. Dương vật bị viêm ạ. tay có vế xước chó đụng chạm vào âm hộ
cho em hỏi nguy cơ em cao ko ạ, và em bị zola liên tiếp sau khi bị nguy cơ. Thêm nữa là em bị các dấu hiệu như sốt 37 độ. đau đầu yếu cơ đủ thứ luôn ạ

Charles
02-05-2021, 13:55
Em gặp vấn đề này ạ….
em có quan hệ tình dục có bao nhưng os không bao. Dương vật bị viêm ạ. tay có vế xước chó đụng chạm vào âm hộ
cho em hỏi nguy cơ em cao ko ạ, và em bị zola liên tiếp sau khi bị nguy cơ. Thêm nữa là em bị các dấu hiệu như sốt 37 độ. đau đầu yếu cơ đủ thứ luôn ạ
Trường hợp bạn kể chỉ có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao.

Tuanmecsedec
02-05-2021, 14:22
Em gặp vấn đề này ạ….

Với HIV thì bạn không có nguy cơ.

Thảodut
02-05-2021, 15:31
Sao em bị zola liên tục khỏi đc 1 2 hôm lại bị lại ạ vs cả toàn bộ dấu hiệu của hiv kia ạ

Charles
02-05-2021, 16:04
Sao em bị zola liên tục khỏi đc 1 2 hôm lại bị lại ạ vs cả toàn bộ dấu hiệu của hiv kia ạ

BQT tư vấn bạn không có nguy cơ, nếu bạn cảm thấy không tin thì cứ đi XN

Tuanmecsedec
02-05-2021, 16:04

Bạn có bị gì thì cũng không liên quan đến HIV.