PDA

View Full Version : Cho em hỏi về nguy cơ

Vĩnh
11-05-2021, 21:55
Em quan hệ tình dục không an toàn khi đó dương vật em bị hơi viêm đã đỡ chỉ hơi rát thôi em có đc làm bằng miệng.
quan hệ thì em dùng bao đàng hoàángau đó em bị sốt sụt cân xuất hiện vết phát ban ở da như hình. Zola thần kinh bị tái phát nữa liệu em có bị hiv ko ạ

Tuanmecsedec
11-05-2021, 22:06
Em quan hệ tình dục không an toàn khi đó dương vật em bị hơi viêm đã đỡ chỉ hơi rát thôi em có đc làm bằng miệng.
quan hệ thì em dùng bao đàng hoàángau đó em bị sốt sụt cân xuất hiện vết phát ban ở da như hình. Zola thần kinh bị tái phát nữa liệu em có bị hiv ko ạ

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác còn HIV thì không sao.

Vĩnh
11-05-2021, 22:13

Vĩnh
11-05-2021, 22:13
Tại em cứ ốm sốt em sợ lắm ạ vết kia phát ban đúng ko ạ

Charles
12-05-2021, 06:57

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
12-05-2021, 07:25
Tại em cứ ốm sốt em sợ lắm ạ vết kia phát ban đúng ko ạ

Cái đó làm gì là ban bạn,mà trường hợp của bạn có nguy cơ đâu.

Vĩnh
12-05-2021, 15:37
Cái đó làm gì là ban bạn,mà trường hợp của bạn có nguy cơ đâu.
Anh ơi nhưng mà đọc thấy nhiều triệu chứng quá em sợ chết lắm… lắm chỗ bảo Bj cũng bị nhất là chỗ em là bị viêm đó

Tuanmecsedec
12-05-2021, 15:53
Anh ơi nhưng mà đọc thấy nhiều triệu chứng quá em sợ chết lắm… lắm chỗ bảo Bj cũng bị nhất là chỗ em là bị viêm đó

Tư vấn cho bạn rồi,nếu không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.