PDA

View Full Version : Tay Cầm Đầu Bao Su Không Biết Là Dịch Hay Gel Sờ Vào Đầu Dương Vật Có Sao Không Ạ

xinduocgiauten1
19-05-2021, 21:23
Xin chào các bác ngày 6 tháng 5 năm 2021 em có quan hệ và mút vú với gái mại dâm họng em hơi rát và có sờ âm đạo của gái mại dâm, lúc đầu thằng nhỏ của em xìu không lên gái mại dâm mới lấy tay cầm thằng nhỏ của em cho mau lên sau đó không lên em tự xử thì lên sau đó gái mại dâm mang bao vào dương vật em em cầm dương vật đút vào âm đạo có nhấp 6-7 lần thì xìu thì rút ra chưa xuất tinh em cầm đầu bao cao su có dính gel hay dịch âm đạo em cũng không rõ sau đó mới kéo bao ra dùng tay dính gel hay dịch âm đạo mà em không rõ vuốt sạch đầu dương vật sau đó về nhà em vệ sinh sạch sẽ lại bằng dung dịch phụ nữ
Lần thứ 2 là ngày 15 -5 em có quan hệ tiếp với gái mại dâm khác để gái mại dâm đó sờ dương vật cứng lên và cho bao vào dương vật em sau đó em đút đc 3-4 cái thì xuất tinh vào bao và nhờ gái mại dâm kéo bao ra dùm em trong quá trình chưa đút em có sờ vào trong âm đạo gái mại dâm trên ngón tay có 1-2 vết xướt da hơi rát về nhà em mới thấy chỗ xước da có chút rướm máu ạ
sau một tuần em có mua test nước nước bọt trên mạng về và test âm tính nhưng trong 3-4 ngày đầu tiên em có bị đau mắt với hơi đau họng cảm thấy sốt nhẹ có đi dầm mưa tí đỉnh sau 13 ngày em cảm thấy tay chân buổi chiều tối sau khi tắm xong đều hơi nóng ấm ( ngày em tắm 2 lần sáng và tối)
cho hỏi em có nguy cơ ko ạ em không hôn miệng và không quan hệ bằng miệng với âm đạo gái mại dâm ạ
em cảm ơn ạ

Charles
19-05-2021, 21:27
Xin chào các bác ngày 6 tháng 5 năm 2021 em có quan hệ và mút vú với gái mại dâm họng em hơi rát, lúc đầu thằng nhỏ của em xìu không lên gái mại dâm mới lấy tay cầm thằng nhỏ của em cho mau lên sau đó không lên em tự xử thì lên sau đó gái mại dâm mang bao vào dương vật em em cầm dương vật đút vào âm đạo có nhấp 6-7 lần thì xìu thì rút ra chưa xuất tinh em cầm đầu bao cao su có dính gel hay dịch âm đạo em cũng không rõ sau đó mới kéo bao ra dùng tay dính gel hay dịch âm đạo mà em không rõ vuốt sạch đầu dương vật sau đó về nhà em vệ sinh sạch sẽ lại bằng dung dịch phụ nữ
Lần thứ 2 là ngày 15 -5 em có quan hệ tiếp với gái mại dâm khác để gái mại dâm đó sờ dương vật cứng lên và cho bao vào dương vật em sau đó em đút đc 3-4 cái thì xuất tinh vào bao và nhờ gái mại dâm kéo bao ra dùm em trong quá trình chưa đút em có sờ vào trong âm đạo gái mại dâm trên ngón tay có 1-2 vết xướt da hơi rát
chsau một tuần em có mua test nước nước bọt trên mạng về và test âm tính nhưng trong 3-4 ngày đầu tiên em có bị đau mắt với hơi đau họng cảm thấy sốt nhẹ có đi dầm mưa tí đỉnh sau 13 ngày em cảm thấy tay chân buổi chiều tối sau khi tắm xong đều hơi nóng ấm ( ngày em tắm 2 lần sáng và tối)
cho hỏi em có nguy cơ ko ạ em không hôn miệng và không quan hệ bằng miệng với âm đạo gái mại dâm ạ
em cảm ơn ạ

Trường hợp bạn kể trên không có nguy cơ

xinduocgiauten1
19-05-2021, 21:34
em có sờ vào trong âm đạo gái mại dâm trên ngón tay có 1-2 vết xướt da hơi rát mà để ý lại rát có chút rướm máu có sao không ạ em mới nhớ lại

Charles
19-05-2021, 21:36
em có sờ vào trong âm đạo gái mại dâm trên ngón tay có 1-2 vết xướt da hơi rát mà để ý lại rát có chút rướm máu có sao không ạ em mới nhớ lại

Không sao bạn.

xinduocgiauten1
19-05-2021, 21:37
dạ em hoang mang cả tháng nay giờ mới thoải mái chút để hỏi ạ trường hợp của em có cần xét nghiệm không ạ . em cảm ơn ạ

xinduocgiauten1
19-05-2021, 21:42
dạ em hoang mang cả tháng nay giờ mới thoải mái chút để hỏi ạ trường hợp của em có cần xét nghiệm không ạ . em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
19-05-2021, 21:48

Bạn không có nguy cơ,nên không cần xét nghiệm.

xinduocgiauten1
19-05-2021, 21:49
dạ em cảm ơn ạ

xinduocgiauten1
19-05-2021, 22:01
dạ lúc em chưa em lo lắng quá nên có đặt tip xét nghiệm hiv bằng máu trên shopee giờ em nên dùng để xét nghiệm hay quăng đi ạ nếu dùng có sao không ạ

Tuanmecsedec
20-05-2021, 06:54
dạ lúc em chưa em lo lắng quá nên có đặt tip xét nghiệm hiv bằng máu trên shopee giờ em nên dùng để xét nghiệm hay quăng đi ạ nếu dùng có sao không ạ

Bạn không có nguy cơ nhé,còn muốn xét nghiệm thì nên vào bệnh viện,đừng mua những thứ trên mạng mà xét nghiệm tào lao.

xinduocgiauten1
20-05-2021, 08:00
dạ em cảm ơn ạ