PDA

View Full Version : Nguy cơ từ đồ chơi tình dục

hotrungthanh
20-05-2021, 16:35
Chào anh Tuấn và BQT ,em có một thắc mắc mong được giải đáp :
Em có mua một âm đạo giả từ shop bán đồ sextoy...Về trước khi dùng em có rửa bằng xà phòng khoảng 1 phút ròi ngâm với cồn 90 độ trong vòng 5 phút, ngâm xong em đổ cồn vào ruột của âm đạo giả và rửa bên trong ròi mới dùng
Đồ chơi này từ lúc mua về em không sử dụng chung với người nào
1. Cho em hỏi đồ chơi đó liệu có ai đã từng sử dụng và còn lưu mầm bệnh như Sùi mào ga hay giang mai trong đó không ạ ?
2. Em vệ sinh như vậy đã an toàn và diệt được các vi trùng hay chưa ?
Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
20-05-2021, 16:38
Chào anh Tuấn và BQT ,em có một thắc mắc mong được giải đáp :
Em có mua một âm đạo giả từ shop bán đồ sextoy...Về trước khi dùng em có rửa bằng xà phòng khoảng 1 phút ròi ngâm với cồn 90 độ trong vòng 5 phút, ngâm xong em đổ cồn vào ruột của âm đạo giả và rửa bên trong ròi mới dùng
Đồ chơi này từ lúc mua về em không sử dụng chung với người nào
1. Cho em hỏi đồ chơi đó liệu có ai đã từng sử dụng và còn lưu mầm bệnh như Sùi mào ga hay giang mai trong đó không ạ ?
2. Em vệ sinh như vậy đã an toàn và diệt được các vi trùng hay chưa ?
Em cảm ơn ạ

An toàn 100% bạn.

hotrungthanh
22-05-2021, 13:24
Dạ cho em hỏi thêm một câu :
Hòi lâu em có dùng tay handjob cho bạn nam...trên ngón cái có một vết xước da do lúc đứng lên chống tay quẹt trúng nền nhà, em không biết phải xước măng rô không hay xước gì nhưng vết xước cũng nhỏ ,hơi đau ,đỏ lên nhưng không chảy máu...Sau đó bạn nam xuất tinh chảy vào tay em, có dính vào trong đó
Cho em hỏi em có nguy cơ với bệnh tình dục nào không ạ ?
Em cảm ơn

Charles
22-05-2021, 13:48
Dạ cho em hỏi thêm một câu :
Hòi lâu em có dùng tay handjob cho bạn nam...trên ngón cái có một vết xước da do lúc đứng lên chống tay quẹt trúng nền nhà, em không biết phải xước măng rô không hay xước gì nhưng vết xước cũng nhỏ ,hơi đau ,đỏ lên nhưng không chảy máu...Sau đó bạn nam xuất tinh chảy vào tay em, có dính vào trong đó
Cho em hỏi em có nguy cơ với bệnh tình dục nào không ạ ?
Em cảm ơn

Không có nguy cơ bạn.

hotrungthanh
22-05-2021, 13:51
Tinh dịch dính vào vết xước đó cũng không có nguy cơ với bệnh nào lun phải không ạ ,tất cả các bệnh hay sao ạ ? vì vết xước này cách lúc đó tầm 15p thoi ,vì em không để ý ,thấy mới quá nên cũng lo

Charles
22-05-2021, 13:53
Tinh dịch dính vào vết xước đó cũng không có nguy cơ với bệnh nào lun phải không ạ ,tất cả các bệnh hay sao ạ ? vì vết xước này cách lúc đó tầm 15p thoi ,vì em không để ý ,thấy mới quá nên cũng lo

Bạn yên tâm không có gì phải lo lắng đâu.