PDA

View Full Version : HIV và stds

Romeo
21-05-2021, 07:54
Ac ơi tư vấn cho em với ạ.
Khoảng 1 tháng trước thì em có đi GMD. Nhưng em không quan hệ mà chỉ os có bao và khi os xong thì em và gái mại dâm có ôm ấp nhau khoảng 20 phút, lúc này em để ý trên ngực GMD và lưng GMD có mấy cái mụn đỏ ko biết có loét ko, thì lúc đó có cạ sát body em và em có hôn thân thể GMD,
Ac cho em hỏi e có nguy cơ HIV và vg b và giang mai ko ạ, tại giờ em có nhiều triệu chứng quá ạ
Em cảm ơn ac ạ

Tuanmecsedec
21-05-2021, 08:07
Ac ơi tư vấn cho em với ạ.
Khoảng 1 tháng trước thì em có đi GMD. Nhưng em không quan hệ mà chỉ os có bao và khi os xong thì em và gái mại dâm có ôm ấp nhau khoảng 20 phút, lúc này em để ý trên ngực GMD và lưng GMD có mấy cái mụn đỏ ko biết có loét ko, thì lúc đó có cạ sát body em và em có hôn thân thể GMD,
Ac cho em hỏi e có nguy cơ HIV và vg b và giang mai ko ạ, tại giờ em có nhiều triệu chứng quá ạ
Em cảm ơn ac ạ

Bạn hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Romeo
21-05-2021, 08:41
Dạ vâng em cảm ơn a ạ
A cho em hỏi 1 câu nữa ạ, vgb và với gmai không lây qua khi ôm ấp cọ sát body mặc dù thân thể cả 2 có vết mụn hở, vết sước đúng ko a
Em cảm ơn a ạ

Tuanmecsedec
21-05-2021, 08:43
Dạ vâng em cảm ơn a ạ
A cho em hỏi 1 câu nữa ạ, vgb và với gmai không lây qua khi ôm ấp cọ sát body mặc dù thân thể cả 2 có vết mụn hở, vết sước đúng ko a
Em cảm ơn a ạ

Không có lây nhiễm như vậy bạn.

Romeo
21-05-2021, 08:45
Dạ vâng ạ, a cho em hỏi câu cuối cùng ạ
Lúc đó nếu em có hôn lên vết mụn đó( ko biết có phải săng giang mai ko) mà miệng em bị tưa nhỏ thì cũng ko sao đúng ko a
Em cảm ơn a ạ

Tuanmecsedec
21-05-2021, 08:57
Dạ vâng ạ, a cho em hỏi câu cuối cùng ạ
Lúc đó nếu em có hôn lên vết mụn đó( ko biết có phải săng giang mai ko) mà miệng em bị tưa nhỏ thì cũng ko sao đúng ko a
Em cảm ơn a ạ

Cũng không sao bạn.

Romeo
21-05-2021, 09:20
Dạ vâng em cảm ơn anh ạ
Chúc anh thật nhiều sức khoẻ ạ

Romeo
25-05-2021, 12:14
Ac ơi tư vấn giúp cho em với ạ
Hôm nay là 55 ngày sau nguy, người em có nổi mảng đỏ ở cổ, vai, sau đó em đến pk đa khoa nhỏ ở huyện để test nhanh giang mai, sau 10' có KQ âm tính, ac cho em hỏi em đã yên tâm đc chưa ạ, có trường hợp nào âm tính giả ko ạ, tại em làm test nhanh ạ chứ ko phải rpr ạ
Em cảm ơn ac ạ

Nguyen Ha
25-05-2021, 12:48
Hôm nay là 55 ngày sau nguy, người em có nổi mảng đỏ ở cổ, vai, sau đó em đến pk đa khoa nhỏ ở huyện để test nhanh giang mai, sau 10' có KQ âm tính, ac cho em hỏi em đã yên tâm đc chưa ạ, có trường hợp nào âm tính giả ko ạ, tại em làm test nhanh ạ chứ ko phải rpr ạ
Em cảm ơn ac ạ
Yên tâm rồi bạn.

Romeo
25-05-2021, 12:56
Tại em test nhanh sợ cho âm tính giả ạ, có trường hợp nào test nhanh cho âm tính giả ko ạ, tại ở đó họ bảo phải xn rpr mới chính xác ạ, em lo quá
Em cảm ơn ac nhiều ạ

Tuanmecsedec
25-05-2021, 13:53
Em cảm ơn ac ạ

Bạn có nguy cơ đâu,yên tâm đi.

Romeo
07-06-2021, 19:13
Ac ơi cách đây 2 ngày em có đi GMD, em chỉ sờ soạng GMD rồi sau đó có lấy tay thủ dâm cho ra, ac cho em hỏi em có nguy cơ các bệnh stds không ạ
Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
07-06-2021, 19:26
Ac ơi cách đây 2 ngày em có đi GMD, em chỉ sờ soạng GMD rồi sau đó có lấy tay thủ dâm cho ra, ac cho em hỏi em có nguy cơ các bệnh stds không ạ
Em cảm ơn ạ

Không có sao bạn.

Romeo
28-06-2021, 07:56
Ac ơi, ngày hôm qua em có ur say xong đi GMD, em không os, ko ah, nhưng em có ôm ấp GMD, lấy dv cạ cửa ad, xong GMD có lấy tay thủ dâm cho em đế khi ra, em sợ tay GMD có dịch âd ạ
Ac cho em hỏi em có cần dùng pep với đi xét nghiệm ko ạ, em lo quá
Em cảm ơn ac ạ

Romeo
28-06-2021, 07:56
Em ko qh ạ

Tuanmecsedec
28-06-2021, 08:17
Ac ơi, ngày hôm qua em có ur say xong đi GMD, em không os, ko ah, nhưng em có ôm ấp GMD, lấy dv cạ cửa ad, xong GMD có lấy tay thủ dâm cho em đế khi ra, em sợ tay GMD có dịch âd ạ
Em cảm ơn ac ạ

Không có nguy cơ bạn.

Charles
28-06-2021, 10:14
Em cảm ơn ac ạ

Chỉ như vậy không có gì phải lo lắng bạn.

Romeo
28-06-2021, 11:56
Dạ vâng em cảm ơn ac rất nhiều ạ
Vậy là em ko cần xét nghiệm phải ko ạ

Tuanmecsedec
28-06-2021, 14:15
Dạ vâng em cảm ơn ac rất nhiều ạ
Vậy là em ko cần xét nghiệm phải ko ạ

Không cần xét nghiệm.