PDA

View Full Version : bị lâu có dễ bị hiv không

hero99
17-06-2021, 15:07
e chào các a/c trong diễn đàn ạ
Hnay e thấy đau dương vật và có đi khám thì phát hiện bị lậu
cách trước 1 hôm khi đi khám thì em vẫn cho gmd os , mà e nghe nói bị lậu dễ bị lây hiv ạ, không biết trường hợp của em có phải đi uống thuốc phơi nhiễm không ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ

Tuanmecsedec
17-06-2021, 15:12
cách trước 1 hôm khi đi khám thì em vẫn cho gmd os , mà e nghe nói bị lậu dễ bị lây hiv ạ, không biết trường hợp của em có phải đi uống thuốc phơi nhiễm không ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ

Bạn kích dục bằng miệng thì có nguy cơ các bệnh tình dục trong đó có lậu,còn HIV thì không sao.

Charles
17-06-2021, 15:13

Trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

hero99
17-06-2021, 15:20
DẠ vâng em cảm ơn anh đã tư vấn ạ. ý em muốn hỏi rõ là hôm trc khi đi khám thì em bị lậu rồi ý ạ, mà gmd lúc đó os cho em, kể cả bị lậu lúc đó rồi thì nguy cỡ bị nhiễm hiv vẫn không có đúng ko ạ

Charles
17-06-2021, 15:22
DẠ vâng em cảm ơn anh đã tư vấn ạ. ý em muốn hỏi rõ là hôm trc khi đi khám thì em bị lậu rồi ý ạ, mà gmd lúc đó os cho em, kể cả bị lậu lúc đó rồi thì nguy cỡ bị nhiễm hiv vẫn không có đúng ko ạ

Không có nguy cơ với HIV bạn