PDA

View Full Version : Cho em hỏi nguy cơ với hành vi này

Tuan111
05-07-2021, 15:39
Chào a Tuấn vs BQT
A cho em hỏi, do trời nóng nên cơ thể em có nhiều mụn nước ở ngực và lưng, mọc li ti và tự vỡ.
Hôm qua e đi qh với GMD có những hành vi như sau:

GMD dùng lưỡi liếm lên các mụn nước với các vết thương hở nhỏ, có máu li ti
Lưng GMD cũng nhiều mụn nước li ti như của em, e nằm ôm sau lưng GMD tầm 30p, có sự tiếp xúc các mụn nước trên ngực em và mụn nước trên lưng GMD, chà sát giữa ngực vs lưng khá lâu. Quá trình chà xát này e kiểm tra thấy vài mụn nước ở ngực e và lưng GMD bị vỡ và chảy máu, dịch...

E có nguy cơ HIV ko ạ?

Charles
05-07-2021, 15:42
Chào a Tuấn vs BQT
A cho em hỏi, do trời nóng nên cơ thể em có nhiều mụn nước ở ngực và lưng, mọc li ti và tự vỡ.

Lưng GMD cũng nhiều mụn nước li ti như của em, e nằm ôm sau lưng GMD tầm 30p, có sự tiếp xúc các mụn nước trên ngực em và mụn nước trên lưng GMD, chà sát giữa ngực vs lưng khá lâu. Quá trình chà xát này e kiểm tra thấy vài mụn nước ở ngực e và lưng GMD bị vỡ và chảy máu, dịch...

E có nguy cơ HIV ko ạ?

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-07-2021, 15:54
Chào a Tuấn vs BQT

E có nguy cơ HIV ko ạ?

không có nguy cơ bạn.

Tuan111
05-07-2021, 15:55
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Dạ cảm ơn a nhiều ạ.

Tuan111
05-07-2021, 15:56
không có nguy cơ bạn.
Dạ, e cảm ơn anh.
Chúc anh vs diễn đàn ngày càng lớn mạnh.