PDA

View Full Version : Vết thương hở do nang chân lông

Hoang Mang1
07-07-2021, 17:05
Chào a Tuấn vs ACE diễn đàn ạ.
Hôm qua e có đi qh với GMD, có dùng bcs
QH đc 1 lúc rồi đổi tư thế dogy thì e thấy máu của GMD ( đến ngày) chảy nhiều ra bcs, bừu dương vât..
Trong khi e có 1 vết xước ở bừu dv ( do chân lông bị viêm, nên e nặn nó, gây ra chảy máu)
E thấy rõ ràng máu đến ngày của GMD chảy vào vết thương ở bừu DV em.
A Tuấn vs ace cho e hỏi, trường hợp của e cần uống Pep ko ạ? Em cảm ơn

Charles
07-07-2021, 17:32
QH đc 1 lúc rồi đổi tư thế dogy thì e thấy máu của GMD ( đến ngày) chảy nhiều ra bcs, bừu dương vât..
Trong khi e có 1 vết xước ở bừu dv ( do chân lông bị viêm, nên e nặn nó, gây ra chảy máu)

Bạn nói rõ thêm chút: lúc máu của GMD chảy vào vết thương của bạn thì lúc đó vết thương có đang chảy máu không?

Tuanmecsedec
07-07-2021, 19:46

Quan trọng lúc chảy máu vào bạn có vết thương hở hay không.

Hoang Mang2
08-07-2021, 12:15
Quan trọng lúc chảy máu vào bạn có vết thương hở hay không.

E xin lỗi a Tuấn vs a Chảles, nick kia e quên mất mật khẩu nên e lập nick này để vào diễn đàn.
E chỉ nhớ lúc e nằm ks chờ GMD, thấy ở bừu vướng vướng nên quan sát thấy có 1 viêm nang chân lông, tiện tay e nặn nhân ở nang lông ra, có chảy máu.
Xong tầm 10p sau, GMD đến, chúng e ôm ấp nhau tầm 10p nữa rồi quan hệ.
E qh với GMD tư thế truyền thống tầm 10p, đổi sang tư thế dogy thì e thấy máu đến tháng của GMD chảy nhiều trên bcs, bừu, ga giường...nên e dừng ko qh nữa.
Lúc đấy e mới qua sát vết thương e nặn lúc nãy, thấy máu gmd thấm hết bừu, bao gồm cả vết nang lông e vừa nặn ạ.
E đang hoang mang quá, mong các a tư vấn giúp em ạ.

Tuanmecsedec
08-07-2021, 15:36
E xin lỗi a Tuấn vs a Chảles, nick kia e quên mất mật khẩu nên e lập nick này để vào diễn đàn.
E chỉ nhớ lúc e nằm ks chờ GMD, thấy ở bừu vướng vướng nên quan sát thấy có 1 viêm nang chân lông, tiện tay e nặn nhân ở nang lông ra, có chảy máu.
Xong tầm 10p sau, GMD đến, chúng e ôm ấp nhau tầm 10p nữa rồi quan hệ.
E qh với GMD tư thế truyền thống tầm 10p, đổi sang tư thế dogy thì e thấy máu đến tháng của GMD chảy nhiều trên bcs, bừu, ga giường...nên e dừng ko qh nữa.
Lúc đấy e mới qua sát vết thương e nặn lúc nãy, thấy máu gmd thấm hết bừu, bao gồm cả vết nang lông e vừa nặn ạ.
E đang hoang mang quá, mong các a tư vấn giúp em ạ.

Bạn là người trực tiếp quan hệ thì phải biết máu có chảy xuống vết thương hở của bạn đang chảy máu hay không.Bạn không xác định thì uống thuốc phơi nhiễm.

Hoang Mang2
08-07-2021, 17:13
Bạn là người trực tiếp quan hệ thì phải biết máu có chảy xuống vết thương hở của bạn đang chảy máu hay không.Bạn không xác định thì uống thuốc phơi nhiễm.

Dạ vâng anh.
E qua mua Pep uống như lời khuyên của anh

Charles
08-07-2021, 17:35
Dạ vâng anh.
E qua mua Pep uống như lời khuyên của anh

Nếu bạn quyết định dùng PEP thì phải tuân thủ điều trị, uống đúng và đủ thuốc mới mang lại kết quả mong muốn.