PDA

View Full Version : Anh tuấn va các chị cho em hỏi câu hỏi này với ạ

only
08-07-2021, 16:20
Em vs vk em mới lấy nhau ( Thì thường thường cô ý ra kinh mùng 4 hoặc mùng 6 trong 2 ngày đó ) . Em có quan hệ ny em 2 tháng rồi thường vào ngày 26 vs ngày 30 chuẩn bị mùng 4 hặc mùng 6 ra kinh ý anh . Nghe nói quan hệ vào ngày gần ra kinh hay dính bầu , nhưng đều ko có ạ !
Rồi em lên mạng tra thì có triệu chứng nói về tinh trùng vón cục
( Em có xịt tinh trùng e qua lớp áo đen , thì ra màu trắng vs nước như ngạt mũi ý , Rồi xả nước lạnh vào 1 lúc sau khi xả nước hơi lạnh vào thì có vài chất Như hồ Dán dính vào áo đen của em , sờ vào bóp bóp dính dính và nó keo lại ý ạ mình nhặt vo lại đc ý ạ
- Vậy anh tuấn vs các anh chị Cho em Hỏi là
+ Em có bị tinh trùng như vậy có phải vón cục ko ạ
+ Với Em quan hệ ngày đó đúng ngày dễ mang thai nhất ko ạ , chứ đọc trên mạng em ko hiểu j ạ
EM XIN CẢM ƠN ANH CHỊ

Tuanmecsedec
08-07-2021, 16:39
Em vs vk em mới lấy nhau ( Thì thường thường cô ý ra kinh mùng 4 hoặc mùng 6 trong 2 ngày đó ) . Em có quan hệ ny em 2 tháng rồi thường vào ngày 26 vs ngày 30 chuẩn bị mùng 4 hặc mùng 6 ra kinh ý anh . Nghe nói quan hệ vào ngày gần ra kinh hay dính bầu , nhưng đều ko có ạ !
Rồi em lên mạng tra thì có triệu chứng nói về tinh trùng vón cục
( Em có xịt tinh trùng e qua lớp áo đen , thì ra màu trắng vs nước như ngạt mũi ý , Rồi xả nước lạnh vào 1 lúc sau khi xả nước hơi lạnh vào thì có vài chất Như hồ Dán dính vào áo đen của em , sờ vào bóp bóp dính dính và nó keo lại ý ạ mình nhặt vo lại đc ý ạ
- Vậy anh tuấn vs các anh chị Cho em Hỏi là
+ Em có bị tinh trùng như vậy có phải vón cục ko ạ
+ Với Em quan hệ ngày đó đúng ngày dễ mang thai nhất ko ạ , chứ đọc trên mạng em ko hiểu j ạ
EM XIN CẢM ƠN ANH CHỊ

Tinh trùng bạn vậy là bình thường,còn chuyện có đâu thai hay không còn nhiều nguyên nhân,có thể do bạn hoặc có thể do Vợ bạn,cái này phải đi khám mới biết bạn.

only
08-07-2021, 16:51
Vâng anh Tuấn ! Em xả nước vào cái áo đen thì thấy nó 1 tí có chất trắng tinh như hồ dán mấy chất trắng keo sờ và bóp đc dinh dính như cơm như vậy Em nghĩ là nó là tinh trùng vón cục cơ . Do em xem trên mạng hoang mang quá vì bạn gái e nó khám thì bác sĩ kêu trứng bình thường
-
Người Thì bảo em là do quan hệ vào ngày 26/30 gần ra kinh thì đó là quan hệ an toàn
- Còn muốn có con ví Dụ Như mùng 4 ra kinh 11 hết kinh - quan hệ vào ngày 13/14 mới có khả năng mang thai cao đúng ko anh tuấn ạ .
( Em xin lỗi vì đã hỏi vấn đề này nhưng em con 1 lên cũng lo quá anh ạ mong anh chị giúp em ) e cảm ơn ạ

Charles
08-07-2021, 17:33
Vâng anh Tuấn ! Em xả nước vào cái áo đen thì thấy nó 1 tí có chất trắng tinh như hồ dán mấy chất trắng keo sờ và bóp đc dinh dính như cơm như vậy Em nghĩ là nó là tinh trùng vón cục cơ . Do em xem trên mạng hoang mang quá vì bạn gái e nó khám thì bác sĩ kêu trứng bình thường
-
Người Thì bảo em là do quan hệ vào ngày 26/30 gần ra kinh thì đó là quan hệ an toàn
- Còn muốn có con ví Dụ Như mùng 4 ra kinh 11 hết kinh - quan hệ vào ngày 13/14 mới có khả năng mang thai cao đúng ko anh tuấn ạ .
( Em xin lỗi vì đã hỏi vấn đề này nhưng em con 1 lên cũng lo quá anh ạ mong anh chị giúp em ) e cảm ơn ạ

Thông thường nếu chu kỳ kinh nguyệt người phụ nữ đều thì sau 14 ngày (kể từ ngày có kinh) là thời điểm trứng rụng, nếu quan hệ tình dục vào thời điểm từ 12 đến 16 ngày rất nhiều khả năng thụ thai. Trường hợp người phụ nữ chu kỳ kinh nguyệt không đều thì khó đoán trước ngày rụng trứng. Bạn nên tìm đến Bác sĩ chuyên khoa để được tư vấn chính xác hơn nhé.

only
08-07-2021, 18:49
Vâng anh ! Vk em thì lúc ra mùng 4 / 6/8 khi hết tháng
Dạo này nó khám bs hay ra vào mùng 4
vậy đến này 11 vk em hết kinh
thì 13/14 là có khả năng cao hơn này gần ra kinh đúng ko ạ

only
10-07-2021, 21:33
Mà anh ơi
mỗi lần quan hệ thì vk e nằm chưa đầy 3 phút để cho Tinh dịch vào trong thì vk em chạy vội đi đái rơi vãi hết ra
cũng có ảnh hưởng ko ạ !

Charles
11-07-2021, 06:50
Mà anh ơi
mỗi lần quan hệ thì vk e nằm chưa đầy 3 phút để cho Tinh dịch vào trong thì vk em chạy vội đi đái rơi vãi hết ra
cũng có ảnh hưởng ko ạ !

Ở đây chỉ tư vấn về HIV. Bạn lo lắng vấn đề này thì tìm đến Bác sĩ chuyên khoa tư vấn nhé.