PDA

View Full Version : Xin cho em hỏi nguy cơ

Dona
10-07-2021, 15:24
Em quan hệ vs bạn gái qua mạng đc 4 tuần
nguy cơ của em lf quan hệ dùng bao. Nhưng khi rút ra thi dương vật còn che 1 nửa và tinh trùng em cũng thóát ra khi rút. ola sex thì ko bao ạ… ko biết em nguy cơ ko vì bgio em đau họng người ngây ngấy sôts da nổi ban..
liệu em có bị HIV không ạ

Tuanmecsedec
10-07-2021, 15:30
nguy cơ của em lf quan hệ dùng bao. Nhưng khi rút ra thi dương vật còn che 1 nửa và tinh trùng em cũng thóát ra khi rút. ola sex thì ko bao ạ… ko biết em nguy cơ ko vì bgio em đau họng người ngây ngấy sôts da nổi ban..

Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

Dona
10-07-2021, 15:31
Nhưng mà em sợ khi quan hệ nó dính dịch âm đoạ. Tại dv em hơi xước từ trước ạ. Vs lại em thấy sốt cao quá mac còn đau họng

Tuanmecsedec
10-07-2021, 15:34
Nhưng mà em sợ khi quan hệ nó dính dịch âm đoạ. Tại dv em hơi xước từ trước ạ. Vs lại em thấy sốt cao quá mac còn đau họng

Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV.

Charles
10-07-2021, 15:34

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Dona
10-07-2021, 15:36
Em cảm ơn ạ. Em bị stress mấy ngày nay đi làm ko cảm xúc gì