PDA

View Full Version : Trót dại với GMD

Anhtoi
17-07-2021, 16:11
Chào các anh chị và các bạn, mong mọi người tư vấn cho em trường hợp này
Nguy cơ của em là qh vs gmd ạ, ban đầu qh có bao nhưng lúc đó em say ngà nên k ra được và cũng thấy gmd già quá nên k cương lên nổi luôn dv em cứ xìu hoài, xong được hồi thì gmd sóc tay cho em lên được xíu thì bảo em cho vào đi, vì hết bao vs cả lúc đó mún làm nhanh cho ra nên em dại cho vào tầm 1' nhưng dv không cương cứng ạ và k xuất tinh, mong c tư vấn xem ạ, tầm 16 ngày r mà e k có tc gì đáng nguy, nhưng hnay lưỡi em bị nhiệt và coe thể em có vẻ mệt mỏi có phải là do em suy nghĩ nhiều không,

Tuanmecsedec
17-07-2021, 16:31
Chào các anh chị và các bạn, mong mọi người tư vấn cho em trường hợp này
Nguy cơ của em là qh vs gmd ạ, ban đầu qh có bao nhưng lúc đó em say ngà nên k ra được và cũng thấy gmd già quá nên k cương lên nổi luôn dv em cứ xìu hoài, xong được hồi thì gmd sóc tay cho em lên được xíu thì bảo em cho vào đi, vì hết bao vs cả lúc đó mún làm nhanh cho ra nên em dại cho vào tầm 1' nhưng dv không cương cứng ạ và k xuất tinh, mong c tư vấn xem ạ, tầm 16 ngày r mà e k có tc gì đáng nguy, nhưng hnay lưỡi em bị nhiệt và coe thể em có vẻ mệt mỏi có phải là do em suy nghĩ nhiều không,

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Anhtoi
17-07-2021, 16:35
Dạ thưa anh Tuấn là lúc sau em có cho vào 1' không có bao đó anh

Tuanmecsedec
17-07-2021, 16:42
Dạ thưa anh Tuấn là lúc sau em có cho vào 1' không có bao đó anh

Vậy bạn quan hệ 1 phút không bao cao su à?.

Anhtoi
17-07-2021, 16:57
Vậy bạn quan hệ 1 phút không bao cao su à?.
Dạ vâng thưa anh Tuấn, nhưng lúc đó dv em k cương cứng a

Tuanmecsedec
17-07-2021, 16:59
Dạ vâng thưa anh Tuấn, nhưng lúc đó dv em k cương cứng a

Nếu không cương thì sao đưa vào quan hệ được.

Nói tóm lại bạn xác định có đưa vào quan hệ hay không.Ban quản trị sẽ không tư vấn thông tin mơ hồ nhất là bạn trực tiếp mà không biết thì ở đây ai mà biết.

Anhtoi
17-07-2021, 17:03
Dạ ý em ở đây là không cương cứng nhất có thể á anh tại lúc đó em sỉn và cũng k còn hứng thú khi thấy gmd ạ

Charles
17-07-2021, 17:26
Dạ ý em ở đây là không cương cứng nhất có thể á anh tại lúc đó em sỉn và cũng k còn hứng thú khi thấy gmd ạ

DV bạn không cương cứng hẳn nhưng vẫn quan hệ được mà bạn quan hệ không bao tầm 1 phút là có nguy cơ.

Anhtoi
17-07-2021, 17:40
DV bạn không cương cứng hẳn nhưng vẫn quan hệ được mà bạn quan hệ không bao tầm 1 phút là có nguy cơ.
Dạ vâng em lo lắm ạ không biết tỉ lệ lây nhiễm có cao k ạ

Charles
17-07-2021, 17:55
Dạ vâng em lo lắm ạ không biết tỉ lệ lây nhiễm có cao k ạ

Thời gian quan hệ tầm 1' thì khả năng lây nhiễm thấp. Giờ bạn phải chờ đủ thời gian XN mới biết nhé.

Anhtoi
17-07-2021, 18:09
Dạ vâng theo anh thì nên xn sau 21 ngày hay là 28 ngày anh, tại tâm lý chung của em cũng như mng có nguy cơ thì đều rất nóng lòng

Tuanmecsedec
17-07-2021, 19:25
Dạ vâng theo anh thì nên xn sau 21 ngày hay là 28 ngày anh, tại tâm lý chung của em cũng như mng có nguy cơ thì đều rất nóng lòng

Bạn để đúng 28 ngày xét nghiệm HIV Ag/Ab.

Charles
18-07-2021, 06:41

Sau 28 ngày XN HIV Combo (Ag/Ab).