PDA

View Full Version : Hỏi đáp về bệnh SMG và HIV

Men123
22-07-2021, 23:03
Nguy cơ của em là bạn kia dùng dương vật cọ bên ngoài âm đạo có đưa vào trong chừng dưới 10s. Sau này em phát hiện em bị SMG nên có hỏi bạn đó bạn đó thừa nhận bạn đó bị SMG và HIV. em sợ quá nên có test ở tuần thứ 7 và nhận kết quả âm tính. Với những nốt sùi, nguy cơ và ngày test vậy em đã an toàn chưa ạ 😓

Charles
23-07-2021, 06:15
Nguy cơ của em là bạn kia dùng dương vật cọ bên ngoài âm đạo có đưa vào trong chừng dưới 10s. Sau này em phát hiện em bị SMG nên có hỏi bạn đó bạn đó thừa nhận bạn đó bị SMG và HIV. em sợ quá nên có test ở tuần thứ 7 và nhận kết quả âm tính. Với những nốt sùi, nguy cơ và ngày test vậy em đã an toàn chưa ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn yên tâm với kết quả này không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
23-07-2021, 07:19
Nguy cơ của em là bạn kia dùng dương vật cọ bên ngoài âm đạo có đưa vào trong chừng dưới 10s. Sau này em phát hiện em bị SMG nên có hỏi bạn đó bạn đó thừa nhận bạn đó bị SMG và HIV. em sợ quá nên có test ở tuần thứ 7 và nhận kết quả âm tính. Với những nốt sùi, nguy cơ và ngày test vậy em đã an toàn chưa ạ ������

Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này.

Men123
23-07-2021, 15:46
Ui vậy mà làm em lo hổm nay do em đã mắc smg nên cứ tưởng cũng sẽ lây HIV, vậy thì em đã an tâm rồi