PDA

View Full Version : Massage

QuangPhu200
25-07-2021, 02:38
Em chào anh chị trong diễn đan
Em có đi massa kích dục trong lúc ngồi tắm trong phòng massa e vô tình đứng lên thì bị đập lưng vào cái van mở nước làm e bị trầy 1 vết. Sau lưng
Lỡ như trên người hoặc tay bạn nhân viên đó có vết thương hở hoặc máu thì e có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ e hoang mang quá mong các. anh chị giúp e với e xin cảm ơn ạ ( bạn nhân viên đó trong lúc làm vẫn mặc đồ )

Charles
25-07-2021, 06:13
Em có đi massa kích dục trong lúc ngồi tắm trong phòng massa e vô tình đứng lên thì bị đập lưng vào cái van mở nước làm e bị trầy 1 vết. Sau lưng
Lỡ như trên người hoặc tay bạn nhân viên đó có vết thương hở hoặc máu thì e có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ e hoang mang quá mong các. anh chị giúp e với e xin cảm ơn ạ ( bạn nhân viên đó trong lúc làm vẫn mặc đồ )

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-07-2021, 06:48

Không có sao.

QuangPhu200
25-07-2021, 10:25
Lưng em bị trầy có rướm máu cũng ko sao hả anh

Charles
25-07-2021, 10:31
Lưng em bị trầy có rướm máu cũng ko sao hả anh

Không sao bạn.