PDA

View Full Version : Mong anh tư vấn xét nghiệm lúc 48 ngày sau nguy cơ

le binh
31-07-2021, 22:17
Dạ mong mấy anh xem giúp . Trường hợp em đã được tư vấn . Nhưng em vẫn lo nên lúc sau nguy cơ 48 ngày em có đi test ở bệnh viện đa khoa đồng nai. Cho em hỏi đây có phải là xét nghiệm compo không và test sau 48 ngày nguy cơ kết quả này em yên tâm chưa. Mấy anh thông cảm vì lần đâù và có gia đình nên em sợ . Niếu trường hợp em bị rách bao và có nguy cơ thì kết quả này yên tâm k anh. Cám ơn mấy anh
Xét nghiệm ghi sinh hoá. HIV Ag/Ab miễn dịch tự động. 0.12

Tuanmecsedec
01-08-2021, 06:10
Dạ mong mấy anh xem giúp . Trường hợp em đã được tư vấn . Nhưng em vẫn lo nên lúc sau nguy cơ 48 ngày em có đi test ở bệnh viện đa khoa đồng nai. Cho em hỏi đây có phải là xét nghiệm compo không và test sau 48 ngày nguy cơ kết quả này em yên tâm chưa. Mấy anh thông cảm vì lần đâù và có gia đình nên em sợ . Niếu trường hợp em bị rách bao và có nguy cơ thì kết quả này yên tâm k anh. Cám ơn mấy anh
Kết quả này có yên tâm hay chưa thì bạn tự đọc lại những gì đã được tư vấn chủ đề này.

Chủ đề: quan hệ với gái mại dâm (https://diendanhiv.vn/threads/75212-quan-he-voi-gai-mai-dam)

Charles
01-08-2021, 07:32

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ vì vậy XN chỉ để giải tỏa tâm lý. Bạn yên tâm không cần XN nữa.