PDA

View Full Version : Oral sex

Cần tư vấnnnnmm
09-08-2021, 08:20
Mong a chị tư vấn giúp em ạh. Hôm trước em có đi gái mại dâm và gái mại dâm đã dùng miệng kích thích dương vật của em không có sài bao kích thích được 1 phút thì có đeo bao vào để quan hệ đường âm đạo. Như thế em có nguy cơ bị hiv không ạh. Quan hệ miệng ko dùng bao em sợ sẽ bị hiv mất mong anh chị tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
09-08-2021, 08:21
Mong a chị tư vấn giúp em ạh. Hôm trước em có đi gái mại dâm và gái mại dâm đã dùng miệng kích thích dương vật của em không có sài bao kích thích được 1 phút thì có đeo bao vào để quan hệ đường âm đạo. Như thế em có nguy cơ bị hiv không ạh. Quan hệ miệng ko dùng bao em sợ sẽ bị hiv mất mong anh chị tư vấn giúp em

Với HIV bạn không có nguy cơ,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

Cần tư vấnnnnmm
09-08-2021, 08:23
Thế trường hợp em có phải đi xét nghiệm ko ạnh. Mà nếu xét nghiệm thì cần bao lây sau khi phơi nhiễm ạh

Charles
09-08-2021, 09:49

Thế trường hợp em có phải đi xét nghiệm ko ạnh. Mà nếu xét nghiệm thì cần bao lây sau khi phơi nhiễm ạh

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, vì vậy bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Cần tư vấnnnnmm
09-08-2021, 11:35
Thế không cần xét nghiệm hiv thì có làm sao ko ạh. Lỡ bị thì sao ạ

Tuanmecsedec
09-08-2021, 11:40
Thế không cần xét nghiệm hiv thì có làm sao ko ạh. Lỡ bị thì sao ạ

Ban quản trị tư vấn cho bạn rồi,nếu không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Cần tư vấnnnnmm
23-08-2021, 09:48
Chào các anh chị ở diễn đàn ạ. Sau 28 ngày có nguy cơ em đã đến bệnh viện medlatec xét nghiệm bằng phương pháp combi pt kết quả âm tính thường như thế này thì mọi người ở diễn đàn tư vấn là đã an toàn được 90%. Nhưng bác sĩ ở bệnh viện lại bảo là chỉ được 50% và khuyên sau 3 tháng lại xét nghiệm tiếp thế có đúng ko ạ. Mong anh chi tư vấn giúp em ạ

Tuanmecsedec
23-08-2021, 13:38
Chào các anh chị ở diễn đàn ạ. Sau 28 ngày có nguy cơ em đã đến bệnh viện medlatec xét nghiệm bằng phương pháp combi pt kết quả âm tính thường như thế này thì mọi người ở diễn đàn tư vấn là đã an toàn được 90%. Nhưng bác sĩ ở bệnh viện lại bảo là chỉ được 50% và khuyên sau 3 tháng lại xét nghiệm tiếp thế có đúng ko ạ. Mong anh chi tư vấn giúp em ạ

Bạn nên ngồi đọc lại những gì tư vấn đi bạn.

Trần Quang Vinh
23-08-2021, 14:25
Với Oral Sex ko có nguy cơ với HIV , nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác

Factory
23-08-2021, 16:33
Bạn hạn chế oral sex nha có thể sùi mào gà đó. Mình thấy sùi mào gà đáng sợ hơn hiv

Cần tư vấnnnnmm
25-08-2021, 18:40
Mong achi trả lời giúp e. Xét nghiệm bằng phương pháp combi pt sau 19 ngày được chưa ạ

Tuanmecsedec
25-08-2021, 18:57
Mong achi trả lời giúp e. Xét nghiệm bằng phương pháp combi pt sau 19 ngày được chưa ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà được chưa,còn bạn phải xét nghiệm với phương pháp đó thì phải từ 28 ngày trở lên.

Trần Quang Vinh
25-08-2021, 22:02
Nguy cơ bằng 0 , Mọi người đã tư vấn cho bạn rồi thì cứ an tâm nhé !

Charles
26-08-2021, 06:58

Sau 19 ngày XN không chính xác. Vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, bạn cảm thấy không yên tâm thì muốn XN lúc nào là do bạn.

Cần tư vấnnnnmm
27-08-2021, 00:18
Như vậy! Trường hợp của e là an toàn với h vÀ không phải xét nghiệm nữa ạh. Hôm sau 27 ngày nguy cơ thì em có xét nghiệm combi pt kết quả ấm tính rồi ạh

Tuanmecsedec
27-08-2021, 06:13
Như vậy! Trường hợp của e là an toàn với h vÀ không phải xét nghiệm nữa ạh. Hôm sau 27 ngày nguy cơ thì em có xét nghiệm combi pt kết quả ấm tính rồi ạh

Tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Simon
27-08-2021, 14:53

Bạn không có nguy cơ với hiv nên kết quả âm tính thôi. Bạn nên xét nghiệm các bệnh tình dục khác lây qua oral sex ( viêm gan B, sùi mào gà, lậu, giang mai ...) cũng nguy hiểm không kém nhé

Cần tư vấnnnnmm
27-08-2021, 15:09
Dạ e cảm ơn mọi người rất nhiều ạh

Cần tư vấnnnnmm
29-08-2021, 00:35
Anh chị ơi!! cho e hỏi một vấn đề này với ạh. Nếu lúc ngủ mà bị người khác dùng hậu môn quan hệ với dương vật của mình thì mình có biết không ạ. 2 là nếu người đó dùng âm đạo cho vào dương vật mình thì mình có biết không ạh. E sợ lúc ngủ say bị người khác làm như thế mà ko hay biết. Mong anh chị tư vấn giúp e

Tuanmecsedec
29-08-2021, 06:02
Anh chị ơi!! cho e hỏi một vấn đề này với ạh. Nếu lúc ngủ mà bị người khác dùng hậu môn quan hệ với dương vật của mình thì mình có biết không ạ. 2 là nếu người đó dùng âm đạo cho vào dương vật mình thì mình có biết không ạh. E sợ lúc ngủ say bị người khác làm như thế mà ko hay biết. Mong anh chị tư vấn giúp e

Không biết thì làm sao quan hệ,bạn đang suy diễn hoang tưởng.

Charles
29-08-2021, 07:14

Trừ khi bạn vô tri vô giác mới không biết.

Cần tư vấnnnnmm
29-08-2021, 09:19
Nếu lúc ngủ say mà ai đó dùng âm đạo quan hệ với dương vật của mình thì mình có biết không anh. Tại mồi sáng ngủ dậy e cứ thấy dương vật mình nổi mẩn đỏ ở vùng quy đầu anh ạh

Charles
29-08-2021, 09:22
Nếu lúc ngủ say mà ai đó dùng âm đạo quan hệ với dương vật của mình thì mình có biết không anh. Tại mồi sáng ngủ dậy e cứ thấy dương vật mình nổi mẩn đỏ ở vùng quy đầu anh ạh

Trừ khi bạn vô tri vô giác mới không biết.

Cần tư vấnnnnmm
29-08-2021, 09:23
Ban quản trị xóa bài spam.

Cần tư vấnnnnmm
17-09-2021, 00:53
Anh tuấn ơi. Tay gmd có dính một ít dịch âm đạo rồi chạm vào đầu dương vật kích thích để quan hệ thì trường hợp đó có nguy cơ với hiv không ạh. Nếu tay có dính dịch âm đạo mà chạm vào đầu dương vật thì có nguy cơ không ạh

Charles
17-09-2021, 06:23
Anh tuấn ơi. Tay gmd có dính một ít dịch âm đạo rồi chạm vào đầu dương vật kích thích để quan hệ thì trường hợp đó có nguy cơ với hiv không ạh. Nếu tay có dính dịch âm đạo mà chạm vào đầu dương vật thì có nguy cơ không ạh

Không có nguy cơ bạn.

Cần tư vấnnnnmm
17-09-2021, 10:26
Dạ. Trong dịch âm đạo có nhiều hiv mà chạm vào đầu âm dương vật vẫn không sao à anh. Lúc dịch âm đạo nó chạm vào đầu dương vật có cọ sát nữa ạh như thế có nguy cơ không ạh

Charles
17-09-2021, 10:43
Dạ. Trong dịch âm đạo có nhiều hiv mà chạm vào đầu âm dương vật vẫn không sao à anh. Lúc dịch âm đạo nó chạm vào đầu dương vật có cọ sát nữa ạh như thế có nguy cơ không ạh

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.