PDA

View Full Version : Os có triệu chứng da

Qhtdantoan
11-08-2021, 14:29
E chào mọi người , cách đây tầm 3 tháng mấy e có quan hệ với gmd có bcs nhưng không xuất tinh , khi rút bao ra thì thấy bao k lòi đầu dương vật , gmd có dùng gel bôi trơn e không biết có ảnh hưởng tới bcs hay không . Sau đó gmd os cho e không bao cũng không ra( có dùng gel bôi trơn vào dv ). Sau 3 tháng thì da tay e có bị nổi mấy chấm đỏ dưới da ( không ngứa không sốt gì ạ ) . Nó nổi r vài ngày mờ rồi lặn xong lại nổi tiếp , em hoang mang quá mong anh chị giúp em .
Em xin cảm ơn .

Tuanmecsedec
11-08-2021, 15:14
E chào mọi người , cách đây tầm 3 tháng mấy e có quan hệ với gmd có bcs nhưng không xuất tinh , khi rút bao ra thì thấy bao k lòi đầu dương vật , gmd có dùng gel bôi trơn e không biết có ảnh hưởng tới bcs hay không . Sau đó gmd os cho e không bao cũng không ra( có dùng gel bôi trơn vào dv ). Sau 3 tháng thì da tay e có bị nổi mấy chấm đỏ dưới da ( không ngứa không sốt gì ạ ) . Nó nổi r vài ngày mờ rồi lặn xong lại nổi tiếp , em hoang mang quá mong anh chị giúp em .
Em xin cảm ơn .

Bạn không có nguy cơ HIV mà chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

Qhtdantoan
11-08-2021, 15:16
Khi os chỉ 1 bên bị chảy máu thì có nguy cơ k a Tuấn ?

Tuanmecsedec
11-08-2021, 15:25
Khi os chỉ 1 bên bị chảy máu thì có nguy cơ k a Tuấn ?

Với HIV thì không sao,bạn có thể tìm hiểu thêm box này.

Qhtdantoan
11-08-2021, 15:26
Em cảm ơn a Tuấn rất nhiều ạ .