PDA

View Full Version : Qhe với gmd. Lo lắng

mandem
15-08-2021, 03:02
Chào ac tư vấn,

Em có qhe với gmd, sau khi qhe xong e ko ktra bcs có tuột hay rách không.

E lo lắng có trường hợp rách bằng ngón tay hay bằng hạt đậu ở ngay quy đầu thì có nguy cơ không ac

Tuanmecsedec
15-08-2021, 06:04
Chào ac tư vấn,

Em có qhe với gmd, sau khi qhe xong e ko ktra bcs có tuột hay rách không.

E lo lắng có trường hợp rách bằng ngón tay hay bằng hạt đậu ở ngay quy đầu thì có nguy cơ không ac

Bao cao su rách thì biết liền bạn,còn bạn nói rách ngón tay là như thế nào.

mandem
15-08-2021, 06:16
Chào anh Tuấn Mec,

TH của e là rách 1 lỗ to khoảng gần bằng đầu ngón tay ở đầu dv gần núm nhưng đầu khấc ko lộ ra ngoài anh ơi. E còn thấy núm bao.

Có nguy cơ không anh?

Tuanmecsedec
15-08-2021, 06:59
Chào anh Tuấn Mec,

TH của e là rách 1 lỗ to khoảng gần bằng đầu ngón tay ở đầu dv gần núm nhưng đầu khấc ko lộ ra ngoài anh ơi. E còn thấy núm bao.

Có nguy cơ không anh?

Bạn đừng tạo lắm nick mà hỏi vấn đề cũ khi đã được tư vấn rồi.Nếu bạn biết sợ thì không ai tái phạm như bạn.

mandem (https://diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=132140)
ngnam (https://diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=67152)
tandoi (https://diendanhiv.vn/admincp/user.php?do=edit&u=132124)

mandem
15-08-2021, 07:26
Anh Tuấn ơi

Em thì không tái phạm ạ. E xin lỗi do con stress cứ ở trong đầu e mãi e mệt mỏi quá ạ.

Xin a đừng giận. E chỉ xin phép hỏi a thêm 1 câu nữa thôi ạ.

1. Theo logic e snghi thì e bị rách bao 1cm cũng kha kha. Theo e hiểu khi qhe còn cương cứng mà bao là chất liệu co giãn lớn nên nếu e nhấp thêm vài nhịp nữa thì bcs sẽ rách toạc luôn đúng ko a ạ?

2. Do dv chưa lòi ra khỏi bcs thì không có nguy cơ như a Tuấn đã tvan cho e. Nhưng e cứ snghi mãi là nếu qhe xâm nhập trong âm đạo lúc dv cương cứng, phần rách 1cm đó thì dịch âm đạo ít nhiều cũng tiếp xúc hay chạm phải phần niêm mạc da đầu dv ko được che chở do bị rách mà a. Dù có nv thì có sao không a?

E cám ơn anh.

Tuanmecsedec
15-08-2021, 07:27
Anh Tuấn ơi

Em thì không tái phạm ạ. E xin lỗi do con stress cứ ở trong đầu e mãi e mệt mỏi quá ạ.

Xin a đừng giận. E chỉ xin phép hỏi a thêm 1 câu nữa thôi ạ.

1. Theo logic e snghi thì e bị rách bao 1cm cũng kha kha. Theo e hiểu khi qhe còn cương cứng mà bao là chất liệu co giãn lớn nên nếu e nhấp thêm vài nhịp nữa thì bcs sẽ rách toạc luôn đúng ko a ạ?

2. Do dv chưa lòi ra khỏi bcs thì không có nguy cơ như a Tuấn đã tvan cho e. Nhưng e cứ snghi mãi là nếu qhe xâm nhập trong âm đạo lúc dv cương cứng, phần rách 1cm đó thì dịch âm đạo ít nhiều cũng tiếp xúc hay chạm phải phần niêm mạc da đầu dv ko được che chở do bị rách mà a. Dù có nv thì có sao không a?

E cám ơn anh.

Bạn không có nguy cơ.

mandem
15-08-2021, 07:41
Dạ anh Tuấn,

Em biết là e đc tư vấn là không có nguy cơ rồi. E biết e đang lam phiền anh nhiều

Nhưng a Tuấn có thể bớt chút tgian quý báu gthich giúp e 2 câu hỏi trên không ạ.

Đội ơn anh.

Tuanmecsedec
15-08-2021, 07:48
Dạ anh Tuấn,

Em biết là e đc tư vấn là không có nguy cơ rồi. E biết e đang lam phiền anh nhiều

Nhưng a Tuấn có thể bớt chút tgian quý báu gthich giúp e 2 câu hỏi trên không ạ.

Đội ơn anh.

Nói tóm lại bao cao su rách là biết liền bạn,ban quản trị không tư vấn những câu suy diễn.Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ,bạn không được Sapm bài nữa.

mautim
23-08-2021, 07:23
Em có tham khảo nhiều trên diendan mình là thủng bcs thì không có nguy cơ

Em có thắc mắc nếu thủng bằng hạt đậu thì khi qhe lâu vết thủng đó cọ xát với âm đạo có gây xước phần da bao quy đầu (đầu khấc) ở phần thủng bcs ko che và lây nhiem hiv không anh chị?