PDA

View Full Version : Cắn vú và cọ sát dương vật

nguyennguyen16
15-08-2021, 15:50
Xin chào anh chị,

Cách đây 1 tháng em có hẹn hò 1 bạn nữ. Bọn em chỉ make out, tức hôn sâu và em có dùng tay (không trầy xước tay) để kích dục âm đạo bạn ấy. Bạn ấy không BJ và không HJ cho em. Bọn em cũng không have sex.

Sau đó trong khi bú ti bạn ấy thì em có cắn ti bạn ấy gây ra một số vết xước nhỏ (mà về sau mới phát hiện). Em cũng dùng dương vật để cạ trực tiếp lên ti và xuất lên ti.

Vậy em có nguy cơ với bất kỳ bệnh nào, bao gồm HIV và STDs không ạ? Hôn có lây STDs không ạ?

Tuanmecsedec
15-08-2021, 16:11
Xin chào anh chị,

Cách đây 1 tháng em có hẹn hò 1 bạn nữ. Bọn em chỉ make out, tức hôn sâu và em có dùng tay (không trầy xước tay) để kích dục âm đạo bạn ấy. Bạn ấy không BJ và không HJ cho em. Bọn em cũng không have sex.

Sau đó trong khi bú ti bạn ấy thì em có cắn ti bạn ấy gây ra một số vết xước nhỏ (mà về sau mới phát hiện). Em cũng dùng dương vật để cạ trực tiếp lên ti và xuất lên ti.

Vậy em có nguy cơ với bất kỳ bệnh nào, bao gồm HIV và STDs không ạ? Hôn có lây STDs không ạ?

Bạn không có nguy cơ HIV,còn hôn sâu có thể lây nhiễm các bệnh khác.

nguyennguyen16
15-08-2021, 16:14
Anh ơi các bệnh khác ở đây là gì ạ? Nguy cơ có cao không ạ?

Tuanmecsedec
15-08-2021, 16:58
Anh ơi các bệnh khác ở đây là gì ạ? Nguy cơ có cao không ạ?

Lậu,giang mai,viêm gan B cũng thấp bạn.

nguyennguyen16
15-08-2021, 17:23
Lậu,giang mai,viêm gan B cũng thấp bạn.

Thế còn SMG thì sao ạ? Bị SMG thì có chữa khỏi được không ạ?

Tuanmecsedec
15-08-2021, 19:54
Thế còn SMG thì sao ạ? Bị SMG thì có chữa khỏi được không ạ?

Nếu miệng có sùi mào gà thì vẫn có khả năng nguy cơ,sùi mào gà điều trị được.

nguyennguyen16
15-08-2021, 21:23
Nếu miệng có sùi mào gà thì vẫn có khả năng nguy cơ,sùi mào gà điều trị được.

Nếu miệng không có sùi thì không lây ạ (giả dụ là trong thời kỳ cửa sổ). Còn điều trị được là em hiểu là điều trị nốt sùi, còn virus trong người thì sao ạ? Sau lấy vợ đẻ con bình thường được không ạ?

Tuanmecsedec
15-08-2021, 21:36
Nếu miệng không có sùi thì không lây ạ (giả dụ là trong thời kỳ cửa sổ). Còn điều trị được là em hiểu là điều trị nốt sùi, còn virus trong người thì sao ạ? Sau lấy vợ đẻ con bình thường được không ạ?

Nếu miệng không bị thì không có lây bạn,còn lo lắng thì theo dõi 10>90 vì hành vi bạn có nguy cơ khi hôn sâu nhé.