PDA

View Full Version : Cho Em Hỏi Vấn Đề Quan Hệ Với Gái Mại Dâm Ạ.Em Cảm Ơn

thanhvienmoi01
19-08-2021, 21:49
chẳng là bạn bè rủ rê em đi quan hệ tình dục thử lần đầu với gái mại dâm chuẩn bị quan hệ gái mại dâm có say có hôn môi em ở ngoài môi chạm môi chứ không dùng lưỡi hôn mà em có bị viêm lợi sau đó bú chim em có cắn 1-2 vào đầu dương vật em đau em mới la lên thì gái mại dâm bú nhẹ lại xíu sau đó dùng bao cao su quan hệ xong em vào toilet kiểm tra xung quanh đầu dương vật đỏ lửng ko chảy máu về nhà em vệ sinh dung dịch phụ khoa lại mà thấy có ngứa ngoài da dương vật cho em hỏi có nguy cơ bị hiv không ạ.em cảm ơn

Tuanmecsedec
20-08-2021, 06:28
chẳng là bạn bè rủ rê em đi quan hệ tình dục thử lần đầu với gái mại dâm chuẩn bị quan hệ gái mại dâm có say có hôn môi em ở ngoài môi chạm môi chứ không dùng lưỡi hôn mà em có bị viêm lợi sau đó bú chim em có cắn 1-2 vào đầu dương vật em đau em mới la lên thì gái mại dâm bú nhẹ lại xíu sau đó dùng bao cao su quan hệ xong em vào toilet kiểm tra xung quanh đầu dương vật đỏ lửng ko chảy máu về nhà em vệ sinh dung dịch phụ khoa lại mà thấy có ngứa ngoài da dương vật cho em hỏi có nguy cơ bị hiv không ạ.em cảm ơn

Với HIV thì bạn không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

thanhvienmoi01
21-08-2021, 19:26
Với HIV thì bạn không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.
dạ có cần xét nghiệm HIV không ạ em lo quá bác

Tuanmecsedec
21-08-2021, 19:48
dạ có cần xét nghiệm HIV không ạ em lo quá bác

Tư vấn cho bạn rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.

thanhvienmoi01
21-08-2021, 20:54
Tư vấn cho bạn rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.
dạ là không cần đúng ko bác ạ em hỏi 1 câu nữa thôi em làm phiền bác rồi

Tuanmecsedec
21-08-2021, 21:00
dạ là không cần đúng ko bác ạ em hỏi 1 câu nữa thôi em làm phiền bác rồi

Bạn đọc lại những gì tư vấn cho bạn sẽ có câu trả lời cho bạn.

thanhvienmoi01
21-08-2021, 23:28
Bạn đọc lại những gì tư vấn cho bạn sẽ có câu trả lời cho bạn.
dạ em cảm ơn bác nhiều ạ