PDA

View Full Version : Xin ban quản trị tư vấn ạ

Thattha
24-08-2021, 16:48
Xin chào ban quản trị diễn đàn, dạo gần đây trước khi giãn cách em có qhtd với gmd 3 lần lần cuối là vào ngày 11 tháng 7 , những lần qh đó em đều có sử dụng bcs và không os (gmd dùng tay để làm dv e cương lên). Ban quản trị cho em hỏi là e có nguy cơ với bệnh nào không ạ, với em định tháng 1 này e sẽ đi xn thử, và em đã tiêm vaccin covid-19 rồi có ảnh hưởng gì đến xét nghiệm không ạ.
Em xin chân thành cảm ơn

Tuanmecsedec
24-08-2021, 16:56
Xin chào ban quản trị diễn đàn, dạo gần đây trước khi giãn cách em có qhtd với gmd 3 lần lần cuối là vào ngày 11 tháng 7 , những lần qh đó em đều có sử dụng bcs và không os (gmd dùng tay để làm dv e cương lên). Ban quản trị cho em hỏi là e có nguy cơ với bệnh nào không ạ, với em định tháng 1 này e sẽ đi xn thử, và em đã tiêm vaccin covid-19 rồi có ảnh hưởng gì đến xét nghiệm không ạ.
Em xin chân thành cảm ơn

Bạn không có nguy cơ.

Thattha
24-08-2021, 17:18
Bạn không có nguy cơ.
Dạ cám ơn a ạ, giờ em qh với vợ em thoải mái k dùng bcs bình thường hả a

Tuanmecsedec
24-08-2021, 20:34

Bình thường đi bạn.

Thattha
25-08-2021, 13:11
Bình thường đi bạn.
Dạ em cám ơn a

Trần Quang Vinh
25-08-2021, 22:04
Quan hệ có BCS là an toàn . Quan Hệ với vợ Không có BCS là dính bầu

Charles
26-08-2021, 06:55
Em xin chân thành cảm ơn

QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, bạn không có nguy cơ nên không cần XN.