PDA

View Full Version : Test nhanh ab sau 8 tuần

Thanhieudhv
26-08-2021, 00:50
Em chào các anh chị
nguy cơ của em vào ngày 30/6 đến hôm nay 25/8 là tròn 56 ngày
triệu chứng thì em rất nhiều. Nên hôm nay em có đi khám sức khoẻ do đau ở tinh hoàn thì có test nhanh ab hiv ở bệnh viện tỉnh thì cho kết quả không phản ứng. Anh chị cho em hỏi là với thời gian 8 tuần chỉ với phương pháp test nhanh ab thì mình đã yên tâm chưa ạ. Do nhiều nguồn tin bảo phương pháp test nhanh ab phải sau 3 tháng mới chính xác. Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
26-08-2021, 06:19
Em chào các anh chị
triệu chứng thì em rất nhiều. Nên hôm nay em có đi khám sức khoẻ do đau ở tinh hoàn thì có test nhanh ab hiv ở bệnh viện tỉnh thì cho kết quả không phản ứng. Anh chị cho em hỏi là với thời gian 8 tuần chỉ với phương pháp test nhanh ab thì mình đã yên tâm chưa ạ. Do nhiều nguồn tin bảo phương pháp test nhanh ab phải sau 3 tháng mới chính xác. Em cảm ơn ạ

Sau 8 tuần bạn xét nghiệm âm tính thì khả quan rất cao bạn không nhiễm rồi,bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Charles
26-08-2021, 06:52
Em chào các anh chị

8 tuần âm tính là khả năng rất cao bạn không nhiễm rồi, bạn cần XN lại sau 12 tuần mới chính xác 100%.

Thanhieudhv
26-08-2021, 09:27
Sau 8 tuần bạn xét nghiệm âm tính thì khả quan rất cao bạn không nhiễm rồi,bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.
Vâng a. Em có xem nhiều bài trong box này thấy với kết quả ấy rất khả quan. Mong là xét nghiệm chuẩn. Sau 3 tháng e sẽ chốt nhưng nay cũng đỡ lo. Em cảm ơn anh và diễn đàn