PDA

View Full Version : Bao cao su

Phamluonghoa
05-09-2021, 17:44
Chào ban quản trị viên cho em hỏi là em quan hệ với bạn gái bằng bao cao su em sử dụng hết 3 cái bao thì em phát hiện đây là bao cao su giả cho em hỏi bao cao su đã qua sử dụng người ta lụm về đóng gói thì có nguy cơ cho em và bạn gái không ạ nếu như người trước quan hệ bị chảy máu dính lên bao cao su thì có nguy cơ khi lụm bao cao su đã qua sử dụng về đóng gói không ạ

Trần Quang Vinh
05-09-2021, 18:29
Chào ban quản trị viên cho em hỏi là em quan hệ với bạn gái bằng bao cao su em sử dụng hết 3 cái bao thì em phát hiện đây là bao cao su giả cho em hỏi bao cao su đã qua sử dụng người ta lụm về đóng gói thì có nguy cơ cho em và bạn gái không ạ nếu như người trước quan hệ bị chảy máu dính lên bao cao su thì có nguy cơ khi lụm bao cao su đã qua sử dụng về đóng gói không ạ
Giả thì giả nhãn hiệu thôi bạn nhé ! chứ BCS mà đem về rồi cuộn tròn lại nhưng vậy thì phải có máy móc . Trường hợp này ko có Nguy cơ đâu bạn .

Phamluonghoa
05-09-2021, 18:48
Nếu như trường hợp em nói thì có nguy cơ khi bao cao su dính máu người sử dụng trước không

Tuanmecsedec
05-09-2021, 21:33
Nếu như trường hợp em nói thì có nguy cơ khi bao cao su dính máu người sử dụng trước không

Bạn không có nguy cơ nhé,chuyện bạn suy diễn sử dụng lại bao cao su đã qua sử dụng là hoang đường,bạn là người hoang tưởng tào lao nhé.

Phamluonghoa
06-09-2021, 07:06
Giả sử trường hợp em có thật vậy cho em hỏi có nguy cơ khi bao dính máu người trước sau đó ngta lụm về đóng gói không ạ vì em lột 3 cái bao ra nó khác nhau không chung 1 loại ạ
Có cái có gai nữa ạ em mới lo lắng

Charles
06-09-2021, 08:04
Giả sử trường hợp em có thật vậy cho em hỏi có nguy cơ khi bao dính máu người trước sau đó ngta lụm về đóng gói không ạ vì em lột 3 cái bao ra nó khác nhau không chung 1 loại ạ
Có cái có gai nữa ạ em mới lo lắng

Bạn lo lắng vớ vẩn quá, tự tìm hiểu kiến thức về đường lây HIV mà trang bị cho bản thân.

Phamluonghoa
06-09-2021, 08:11
Dạ nếu có em cũng không có nguy cơ phải không ạ

Charles
06-09-2021, 08:23
Dạ nếu có em cũng không có nguy cơ phải không ạ

HIV chỉ sống trong cơ thể người thôi bạn.

Phamluonghoa
06-09-2021, 09:23
Cho em hỏi câu cuối nếu bao cao su có dính máu người trước em cũng không có nguy cơ khi sữ dụng bao đó phải không ạ

Tuanmecsedec
06-09-2021, 13:51
Cho em hỏi câu cuối nếu bao cao su có dính máu người trước em cũng không có nguy cơ khi sữ dụng bao đó phải không ạ

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa chuyện của bạn là suy diễn tào lao,không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
06-09-2021, 21:27
Không có nguy cơ .

Phamluonghoa
07-09-2021, 13:50
Dạ tại em lột cái bao thứ 2 ra thì nó là bao cao su gai em mua là loại durex bình thường nên e nghĩ người ta xài rồi vứt bỏ xong người khác lụm về đóng gói đó ạ nếu bao cao su dính máu người trước vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
07-09-2021, 14:01
Dạ tại em lột cái bao thứ 2 ra thì nó là bao cao su gai em mua là loại durex bình thường nên e nghĩ người ta xài rồi vứt bỏ xong người khác lụm về đóng gói đó ạ nếu bao cao su dính máu người trước vậy có nguy cơ không ạ

Ban quản trị đã tư vấn rồi,nếu cảm thấy không tin (hoang tưởng) thì đi xét nghiệm,vậy nhé.