PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ oral sex

luci37
06-09-2021, 00:11
Dạ Admin cho em hỏi
Tối qua em có quan hệ đồng tính với 1 bạn trên mạng!
Em là kèo trên, lúc quan hệ cửa sau em có dùng bao cao su
Nhưng lúc bạn ấy Oral sex cho em thì trên da dương vật của em có một vết xước dài khoảng 2 milimet ... rát ... chỉ có bạn ấy bú cho em, còn em ko bú lại ...
Vậy em có cần uống phơi nhiễm để an toàn ko ạ ... e sợ bạn đó có HIV trong dịch nước bọt ... rồi lây sang em qua vết xước trên dương vật ạ ...
mong được anh chị tư vấn ạ!

Tuanmecsedec
06-09-2021, 06:03
Dạ Admin cho em hỏi
Tối qua em có quan hệ đồng tính với 1 bạn trên mạng!
Em là kèo trên, lúc quan hệ cửa sau em có dùng bao cao su
Nhưng lúc bạn ấy Oral sex cho em thì trên da dương vật của em có một vết xước dài khoảng 2 milimet ... rát ... chỉ có bạn ấy bú cho em, còn em ko bú lại ...
Vậy em có cần uống phơi nhiễm để an toàn ko ạ ... e sợ bạn đó có HIV trong dịch nước bọt ... rồi lây sang em qua vết xước trên dương vật ạ ...
mong được anh chị tư vấn ạ!

Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

luci37
06-09-2021, 21:12
Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

dạ thưa anh Tuấn nếu trường hợp cu em bị khô da rồi nứt ra phần da dương vật, vết thương hở rất rát ... bạn đó OS cho em, thì có nguy cơ hiv lây qua dịch nước bọt vào miệng vết thương hở ko ạ!

Trần Quang Vinh
06-09-2021, 21:24
dạ thưa anh Tuấn nếu trường hợp cu em bị khô da rồi nứt ra phần da dương vật, vết thương hở rất rát ... bạn đó OS cho em, thì có nguy cơ hiv lây qua dịch nước bọt vào miệng vết thương hở ko ạ!
Không nguy cơ trỏng trường hợp này , bạn yên tâm nhé

Tuanmecsedec
07-09-2021, 05:49

Với HIV thì không sao bạn.