PDA

View Full Version : dùng miệng quan hệ AD và bú vú có ít sữa

Vuacancau
22-09-2021, 03:05
Cho em hỏi lúc trước em có dùng miệng quan hệ AD và bú vú hình như người đó mới đẻ hay sao nên còn sữa em lỡ nuốt một ít vậy em có nguy cơ không

Charles
22-09-2021, 06:28
Cho em hỏi lúc trước em có dùng miệng quan hệ AD và bú vú hình như người đó mới đẻ hay sao nên còn sữa em lỡ nuốt một ít vậy em có nguy cơ không

Trường hợp bạn kể có khả năng lây các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao.

Tuanmecsedec
22-09-2021, 06:33

Bạn không có nguy cơ HIV.

Vuacancau
24-09-2021, 02:47
Cho em hỏi lúc trc em có qh với GMD do lúc đó DV em cương cứng nên vô tình để đầu dương vật chạm vào AD kiểu hơi nông k đút vào sâu ạ và lúc qh em có dùng bao nhưng bị rách và em rút ra liền đổi bao vậy em có nguy cơ 2 trường hợp trên không ạ

Tuanmecsedec
24-09-2021, 06:09
Cho em hỏi lúc trc em có qh với GMD do lúc đó DV em cương cứng nên vô tình để đầu dương vật chạm vào AD kiểu hơi nông k đút vào sâu ạ và lúc qh em có dùng bao nhưng bị rách và em rút ra liền đổi bao vậy em có nguy cơ 2 trường hợp trên không ạ

Không có sao bạn.

Vuacancau
24-09-2021, 06:55
Vậy là em không cần xét nghiệm phải không ạ

Tuanmecsedec
24-09-2021, 07:06
Vậy là em không cần xét nghiệm phải không ạ

Bạn không cần xét nghiệm.