PDA

View Full Version : Kim tiêm, các vật bén nhọn

Halongbay123
02-10-2021, 20:52
Em chào các anh chị trong BQT ạ! các anh chị ơi tư vấn giúp trường hợp của em như sau:
Cụ thể là vào chiều nay em có đi thể dục ở công viên, lúc về nhà tắm thì thấy mu bàn chân phải bị chảy máu, và bóp có 1 lỗ nhỏ như kim châm, chảy máu không biết do nguyên nhân đâu… em lo lắng quá, không biết lúc đi bộ ở công viên có bị đá vào kim tiêm họ trích vứt ra không? Hiện giờ e đang rất hoang mang, rất mong anh chị bớt chút time tư vấn giúp em, em xin cám ơn!

Halongbay123
02-10-2021, 20:54
Các anh chị ơi em quên không nói là em có đi tất và mang giày ạ..

Tuanmecsedec
02-10-2021, 21:12
Em chào các anh chị trong BQT ạ! các anh chị ơi tư vấn giúp trường hợp của em như sau:
Cụ thể là vào chiều nay em có đi thể dục ở công viên, lúc về nhà tắm thì thấy mu bàn chân phải bị chảy máu, và bóp có 1 lỗ nhỏ như kim châm, chảy máu không biết do nguyên nhân đâu… em lo lắng quá, không biết lúc đi bộ ở công viên có bị đá vào kim tiêm họ trích vứt ra không? Hiện giờ e đang rất hoang mang, rất mong anh chị bớt chút time tư vấn giúp em, em xin cám ơn!

Bạn hoang tưởng vừa thôi.

Halongbay123
02-10-2021, 21:41
Nhưng mà anh tuấn ơi, thật sự về em bị chảy máu và nhìn có 1 lỗ nhỏ như kim châm mà, chẳng lẽ năm nay 37 tuổi đầu lại nói bậy ạ? e còn không biết sao lại chảy máu ở mu bàn chân cơ, rõ ràng e đi giày, hay kim nó xuyên qua anh nhỉ?

Halongbay123
02-10-2021, 22:54
Các anh chị ơi em có nên uống pep không ạ? mong anh chị tư vấn giúp.. e mua thuốc pep rồi ạ

Tuanmecsedec
03-10-2021, 06:47
Các anh chị ơi em có nên uống pep không ạ? mong anh chị tư vấn giúp.. e mua thuốc pep rồi ạ

Bạn lo lắng hoang tưởng không cần dùng thuốc.Còn muốn dùng thì tùy bạn không ai cấm.