PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm chỉ cạ dương vật bên ngoài nguy cơ hiv?

huylinh2411
14-01-2014, 22:20
Chào mọi người. Hiện tại em đang lo lắng. Khoảng 5 tháng trước em có quan hệ với GMD, do em ko cương nổi nên em có lấy dương vật của em chà nhẹ ở phía trước âm đạo của GMD.(Em ko có dám đút dương vật vào trong âm đạo của GMD) Em làm vậy được khoảng 1-2 phút thì em ko làm vậy nữa, và em tự thủ dâm luôn. Xin hỏi mọi người là hành động em lấy dương vật em chà nhẹ trước âm đạo của GMD như vậy thì em có nguy cơ bị nhiễm H ko ah. Em cám ơn mọi người nhiều lắm

songchungvoi_HIV
14-01-2014, 22:24
Chào mọi người. Hiện tại em đang lo lắng. Khoảng 5 tháng trước em có quan hệ với GMD, do em ko cương nổi nên em có lấy dương vật của em chà nhẹ ở phía trước âm đạo của GMD. Dc khoảng 1-2 phút thì em ko làm vậy nữa, và em tự thủ dâm luôn. Xin hỏi anh là hành động em lấy dương vật em chà nhẹ trước âm đạo của GMD như vậy thì em có nguy cơ bị nhiễm H ko ah. Em cám ơn mọi người nhiều lắm
Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này, bạn tìm hiểu tại đây:
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
15-01-2014, 05:37
Chào mọi người. Hiện tại em đang lo lắng. Khoảng 5 tháng trước em có quan hệ với GMD, do em ko cương nổi nên em có lấy dương vật của em chà nhẹ ở phía trước âm đạo của GMD.(Em ko có dám đút dương vật vào trong âm đạo của GMD) Em làm vậy được khoảng 1-2 phút thì em ko làm vậy nữa, và em tự thủ dâm luôn. Xin hỏi mọi người là hành động em lấy dương vật em chà nhẹ trước âm đạo của GMD như vậy thì em có nguy cơ bị nhiễm H ko ah. Em cám ơn mọi người nhiều lắm

Bạn yên tâm theo những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì chưa quan hệ hệ xâm nhập.

Nguyen Ha
15-01-2014, 06:12

Với những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Bạn yên tâm