PDA

View Full Version : Chảy máu chân răng

Toico
21-10-2021, 22:06
Hôm nay trong lúc ăn em ăn phải miếng tràng lợn nhìn bên ngoài thì không có máu đến lúc em cho vào miệng cắn thì thấy máu bên trong miếng tràng đó phọt ra em cảm nhận thấy tanh nên em có bỏ miếng tràng ra kiểm tra thì thấy bên trong miếng trang đó toàn là máu đỏ tươi mà em lại đang bị viêm lợi chảy máu chân răng. Vậy trong trường hợp máu đó có chứa hiv mà em ăn phải mà miệng em đang bị chảy máu chân răng thì em có nguy cơ không ạ.

Tuanmecsedec
21-10-2021, 22:28
Hôm nay trong lúc ăn em ăn phải miếng tràng lợn nhìn bên ngoài thì không có máu đến lúc em cho vào miệng cắn thì thấy máu bên trong miếng tràng đó phọt ra em cảm nhận thấy tanh nên em có bỏ miếng tràng ra kiểm tra thì thấy bên trong miếng trang đó toàn là máu đỏ tươi mà em lại đang bị viêm lợi chảy máu chân răng. Vậy trong trường hợp máu đó có chứa hiv mà em ăn phải mà miệng em đang bị chảy máu chân răng thì em có nguy cơ không ạ.

Nếu là máu thì máu của Lợn làm gì có HIV.Vậy cũng suy diễn là máu có HIV.

Toico
21-10-2021, 22:35
Nếu là máu thì máu của Lợn làm gì có HIV.Vậy cũng suy diễn là máu có HIV.
Dạ do em lo lắng quá a ạ. Nếu trường hợp xấu mà máu đó của người hiv mà em lại bị chảy mÁu răng thì có nguy cơ không ạ

Thanh Hiep
22-10-2021, 09:52
Dạ do em lo lắng quá a ạ. Nếu trường hợp xấu mà máu đó của người hiv mà em lại bị chảy mÁu răng thì có nguy cơ không ạ
không có nguy cơ bạn. Cho dù đó là máu người như bạn kể thì cũng không có nguy cơ. Máu ra môi trường ngoài sẽ bị bất hoạt & hiv không lây nhiễm qua đường ăn uống nhé

Charles
22-10-2021, 15:35

Máu lợn làm gì có HIV mà bạn cũng suy diễn. Lo bò trắng răng!!!