PDA

View Full Version : Em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ

Nguyen hoan
22-10-2021, 08:01
Trong 2 tuần trở lại đây mình có quan hệ với GBD 2 lần , lần đầu cô ấy có dùng miệng BJ xong đeo bao chơi , lần 2 mình say men quá nên chơi ko bao và xuất tinh vào bên trong ( cách đây 1 ngày ) đến nay mình thấy hơi lo lắng , không biết có nguy cơ lây nhiễm không ạ , hiện tại sức khỏe mình bình thường , bộ phận sinh dục vẫn bình thường khỏe mạnh ạ , và cho mình xin cách phòng tránh phơi nhiễm với ạ

Thanh Hiep
22-10-2021, 09:49
Trong 2 tuần trở lại đây mình có quan hệ với GBD 2 lần , lần đầu cô ấy có dùng miệng BJ xong đeo bao chơi , lần 2 mình say men quá nên chơi ko bao và xuất tinh vào bên trong ( cách đây 1 ngày ) đến nay mình thấy hơi lo lắng , không biết có nguy cơ lây nhiễm không ạ , hiện tại sức khỏe mình bình thường , bộ phận sinh dục vẫn bình thường khỏe mạnh ạ , và cho mình xin cách phòng tránh phơi nhiễm với ạ
Bạn quan hệ không an toàn không dùng bcs có nguy cơ với hiv. Bạn cần dùng thuốc phơi nhiễm trước 72h.

Tuanmecsedec
22-10-2021, 10:34

Trường hợp bạn có nguy cơ, vì vậy bạn nên uống thuốc phơi nhiễm.

Nguyen hoan
22-10-2021, 14:04
Bạn quan hệ không an toàn không dùng bcs có nguy cơ với hiv. Bạn cần dùng thuốc phơi nhiễm trước 72h.

Bạn cho mình hỏi thuốc đó mua ở đâu ạ

Charles
22-10-2021, 15:22

Bạn đến TTYT huyện hay BV tỉnh.

Tuanmecsedec
22-10-2021, 16:11

Bạn có thể điện thoại cho Tuanmecsedec 098.2727.393 hướng dẫn bạn cụ thể.

Nguyen hoan
22-10-2021, 18:11
Bạn đến TTYT huyện hay BV tỉnh.

Mình ghé tt y tế huyện nó kêu lại bệnh viện tỉnh chích thuốc chống phơi nhiễm , mà mình tìm hiểu thì uốn thuốc arv được mà ta

Charles
22-10-2021, 18:37
Mình ghé tt y tế huyện nó kêu lại bệnh viện tỉnh chích thuốc chống phơi nhiễm , mà mình tìm hiểu thì uốn thuốc arv được mà ta

Thuốc điều trị HIV cũng chính là thuốc điều trị phơi nhiễm, khi điều trị phơi nhiễm thì cần uống trong 72 giờ vàng và uống đủ 28 ngày. Còn về thuốc tiêm tui chưa có nghe nói.