PDA

View Full Version : cho em hỏi về nguy cơ với oral sex ạ

comeback9
27-10-2021, 21:58
10 hôm trước em có đi gmd và oral sex không bao nhưng quan hệ có bao và không rách.
Anh cho em hỏi trường hợp oral sex mà dương vật của mình không bị xước hoặc xước nhỏ mắt thường không thấy được thì có nguy cơ nhiễm hiv , giang mai , lậu và smg không ạ. Được 10 hôm em đi gmd nhưng chưa có dấu hiệu gì cả ạ.

Nguyen Ha
28-10-2021, 00:07
10 hôm trước em có đi gmd và oral sex không bao nhưng quan hệ có bao và không rách.
Anh cho em hỏi trường hợp oral sex mà dương vật của mình không bị xước hoặc xước nhỏ mắt thường không thấy được thì có nguy cơ nhiễm hiv , giang mai , lậu và smg không ạ. Được 10 hôm em đi gmd nhưng chưa có dấu hiệu gì cả ạ.

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

comeback8
28-10-2021, 01:51
Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.
10 hôm rồi e không đau buốt chảy mủ gì thì là không bị lậu đúng không ạ
còn smg cả gm thì lây qua tiếp xúc với da lành cũng bị đúng không anh

Charles
28-10-2021, 07:08

Sau 10 ngày không có biểu hiện là không bị lậu rồi. SMG bạn theo dõi nếu sau 10 - 90 ngày không có biểu hiện gì là không bị. Còn Giang mai và Gan B phải XN mới biết.

Tuanmecsedec
28-10-2021, 07:15

Như vậy không bị lậu rồi bạn.

comeback8
28-10-2021, 08:22
Em không bị xước khi oral sex chắc là vgb e nghĩ chắc không sao , còn giang mai a cho em hỏi bao lâu thì làm xét nghiệm được ạ . Em cảm ơn ạ.

Charles
28-10-2021, 09:03
Em không bị xước khi oral sex chắc là vgb e nghĩ chắc không sao , còn giang mai a cho em hỏi bao lâu thì làm xét nghiệm được ạ . Em cảm ơn ạ.

Bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, trong đó có cả gan B. Sau 1-3 tháng bạn XN các bệnh này.