PDA

View Full Version : Anh Tuấn giúp e với dịch dính vết cắt

binhminhmoi
15-01-2014, 08:43
Tối qua 2 vợ chồng em có quan hệ chồng là NCH nhưng khi tháo BCS thì tinh dích trong bao chảy ra dính lên đùi em có vết cắt lúc sáng sâu như đứt tay. Em lo quá chừng có dùng pep ko anh chắc chết quá anh ơi nhanh lên giúp em với.

Tuanmecsedec
15-01-2014, 08:45
Tối qua 2 vợ chồng em có quan hệ chồng là NCH nhưng khi tháo BCS thì tinh dích trong bao chảy ra dính lên đùi em có vết cắt lúc sáng sâu như đứt tay. Em lo quá chừng có dùng pep ko anh chắc chết quá anh ơi nhanh lên giúp em với.

Bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Vì vết cắt của bạn đã có từ sáng là niêm mạc đã đóng cửa cho dù là máu dính vào cũng không sao.

songchungvoi_HIV
15-01-2014, 08:47
Vết cắt hơn 12 giờ niêm mạc đã đóng cửa, bạn yên tâm nhé, Bạn có OX là NCH mà bạn hoàn toàn k biết gì về HIV thì đúng là khổ, OX bạn sống với HIV bao lâu? Điều trị ARV chưa? HIV lây như thế nào? Bạn hoàn toàn k biết thì làm sao ăn ở cả đời với NCH đây? Bạn nên tìm hiểu kiến thức có sẳn tại diễn đàn để trang bị và biết cách chăm sóc OX bạn

binhminhmoi
15-01-2014, 08:50
vậy là em không cần dùng pep hả mấy anh,cám ơn mấy anh nhé.

songchungvoi_HIV
15-01-2014, 08:52
K có nguy cơ k cần PEP, bạn đọc lại lời chia sẻ của songchung

Tuanmecsedec
15-01-2014, 08:54

Bạn hoàn toàn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

binhminhmoi
15-01-2014, 08:56
em hết lo lắng rồi làm cả đêm em không ngủ được,cám ơn hai anh nhiều lắm ạ.