PDA

View Full Version : Tổ đỉa

nha111
05-11-2021, 04:06
chác các anh bác sĩ và thành viên trong nhóm
Tình hình là khoảng năm nay em bị mun ngực lưng nhiều kèm theo trên cổ tay và bắp chân có 2 3 chố bị tổ đĩa, nấm da đầu tái đi tái lại em có thoa corticoid và kháng nấm thì hết. Trong khoảng thời gian đó em đi khoảng 4 5 lần quan hệ với gái masage có sử dụng bao cao su + gái masage bú dương vật em có nguy cơ ko ạ và có cần xét nghiệm không. Hiện tại thì sức khoẻ em bình thường

Tuanmecsedec
05-11-2021, 05:22
Tình hình là khoảng năm nay em bị mun ngực lưng nhiều kèm theo trên cổ tay và bắp chân có 2 3 chố bị tổ đĩa, nấm da đầu tái đi tái lại em có thoa corticoid và kháng nấm thì hết. Trong khoảng thời gian đó em đi khoảng 4 5 lần quan hệ với gái masage có sử dụng bao cao su + gái masage bú dương vật em có nguy cơ ko ạ và có cần xét nghiệm không. Hiện tại thì sức khoẻ em bình thường

Với HIV thì bạn không sao,chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

nha111
05-11-2021, 05:42
dạ em cảm ơn anh nhiều

SmileAndLive
08-11-2021, 09:31
dạ em cảm ơn anh nhiều

Về HIV nếu đúng như bạn nói thì không sao, nhưng bạn đã vào đây hỏi chứng tỏ bạn có chút "tâm lý", vậy tại sao không đi xét nghiệm 1 lần để...an tầm