PDA

View Full Version : Cho em hỏi đây có phải là rách BCS li ti ko ạ?

pep1510
08-11-2021, 18:37
Anh Tuấn và các ad cho em hỏi. Mấy anh xem zoom hình xem dùm em đây có phải là rách BCS li ti ko ạ? chỗ khoanh đỏ ấy ạ? Em có nguy cơ ko ạ? có cần dùng PEP ko ạ vì còn trong 72h. Tự nhiên xem lại ko hiểu đó là vết gì. Cứ nghĩ đó là rách bao li ti

https://imgur.com/a/bgnannh

Charles
08-11-2021, 18:49
Anh Tuấn và các ad cho em hỏi. Mấy anh xem zoom hình xem dùm em đây có phải là rách BCS li ti ko ạ? chỗ khoanh đỏ ấy ạ? Em có nguy cơ ko ạ? có cần dùng PEP ko ạ vì còn trong 72h. Tự nhiên xem lại ko hiểu đó là vết gì. Cứ nghĩ đó là rách bao li ti

Bạn không có nguy cơ, không cần dùng PEP.

Tuanmecsedec
08-11-2021, 18:58

https://imgur.com/a/bgnannh

Không có sao.

pep1510
08-11-2021, 19:09
Không có sao.

Bạn không có nguy cơ, không cần dùng PEP.

Dạ anh. Mấy anh kinh nghiệm cho em hỏi vết đó là gi ạ? Em nghĩ mãi ma ko ra? No xuất hiện ngay đầu DV làm em lo quá.

Charles
08-11-2021, 20:09
Dạ anh. Mấy anh kinh nghiệm cho em hỏi vết đó là gi ạ? Em nghĩ mãi ma ko ra? No xuất hiện ngay đầu DV làm em lo quá.

Dù đó là vết gì bạn cũng không có nguy cơ.

pep1510
08-11-2021, 21:10
Dù đó là vết gì bạn cũng không có nguy cơ.

Dạ anh. Em lo con HIV co thể chui qua lỗ (khe hở) đó ấy ạ

Tuanmecsedec
09-11-2021, 05:14

Làm gì chui qua được bạn.

Charles
09-11-2021, 07:42

Nếu có khả năng đó BQT đã không tư vấn cho bạn không có nguy cơ.

pep1510
09-11-2021, 12:03
Làm gì chui qua được bạn.

Dạ anh. Em sợ con virus HIV cực nhỏ bé chui qua khe hở (vết rách) đó trong lúc giao họp cọ xát âm đạo. Dịch âm đạo có vius nên chui qua khe hở đó ạ. Nó xuất hiện ở đầu khấc DV nên làm em hơi lo. Chư nếu cuat hiện ở thân DV thì em cũng ko lo lắm hix hix :(

SmileAndLive
09-11-2021, 13:21
Gớm quá, trong room có....phụ nữ mà :nosebleed::nosebleed:

pep1510
09-11-2021, 13:26
Gớm quá, trong room có....phụ nữ mà :nosebleed::nosebleed:

Dạ anh cho em xin lỗi hình ảnh khiếm nhã. Mà cai này nói diễn tả bằng lời sợ anh Tuấn va mấy ad không hình dung ra duoc nên em mạo muội up hình để mấy anh đánh giá dùm em nó là cái gì. Em thanh thật xin lỗi vì sự khiếm nhã này ạ. Vì lo lắng và còn trong 72h nên em up hình để co cai nhìn đánh giá chính xác hơn. Chân thành xin lỗi hix hix

SmileAndLive
09-11-2021, 13:33
Dạ anh cho em xin lỗi hình ảnh khiếm nhã. Mà cai này nói diễn tả bằng lời sợ anh Tuấn va mấy ad không hình dung ra duoc nên em mạo muội up hình để mấy anh đánh giá dùm em nó là cái gì. Em thanh thật xin lỗi vì sự khiếm nhã này ạ. Vì lo lắng và còn trong 72h nên em up hình để co cai nhìn đánh giá chính xác hơn. Chân thành xin lỗi hix hix

Anh Tuấn đã nói không có nguy cơ là không có nguy cơ, còn việc có dùng PEP hay không thì do bạn tự quyết thôi. Your choice.

Tuanmecsedec
09-11-2021, 13:42

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

pep1510
09-11-2021, 14:15
Anh Tuấn đã nói không có nguy cơ là không có nguy cơ, còn việc có dùng PEP hay không thì do bạn tự quyết thôi. Your choice.

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Dạ anh. Không có nguy cơ thì em cũng ko dùng PEP. Giờ tinh thần cũng đã ổn. Tư nhien chụp lại cái nhìn hình đâm lo. Em nghĩ cái đó là khoảng hở không khí ben trong roi hút tinh dịch lên nên màu trắng chứ ko thể là vết rách hay thủng li ti vì luc em đổ nước vào cũng ko thấy bắn tia ra. Nếu là vết thủng thì nó phải có màu gần giống của da DV chứ ko thể màu trắng, mà cũng chẳng chảy ra ngoài. Không chụp lại thì lúc về hoang tưởng suy diễn ko nhớ có mang bao ko. Mà chụp lại thì cũng lo kiểu khác hix hix. Kiểu này gác "kiếm" tiếp tục quy ẩn giang hồ cho khỏi lo. Em cảm ơn anh Tuấn và các ad