PDA

View Full Version : Rách bao

Namcuong
09-11-2021, 22:36
Anh chị giúp em với ạ
em có qh với gmd , em ko có xuất tinh nhưng lúc em cởi bao ra có những cái trăng trắng To như bột vải ko mùi cứng , bóp vào ko tan hay vỡ j em sợ cái đó là cái viêm nhiễm của cô ấy , em có kiểm tra lại bao cao su bẳng Nước em cũnh hoảng quá nên chỉ chắc chắn là 1/2 đầu bao trên ko rách thôi , em sợ câi trắng trắng đấy lả cái viêm nhiễm của cô ý chảy vảo bao vì thân bao rách , nếu kiểm tra bằng nước Liệu có dễ nhận ra bao rách ko ạ , em nhớ kiểm tra thì ko Thấy bất thường
nếu Trong trườnh hợp thân bao rách mà trắng trắng đấy có thì em có nên uốnh pep ko ạ ( em qua qua 24h rồi ạ)

SmileAndLive
09-11-2021, 23:26
Anh chị giúp em với ạ
em có qh với gmd , em ko có xuất tinh nhưng lúc em cởi bao ra có những cái trăng trắng To như bột vải ko mùi cứng , bóp vào ko tan hay vỡ j em sợ cái đó là cái viêm nhiễm của cô ấy , em có kiểm tra lại bao cao su bẳng Nước em cũnh hoảng quá nên chỉ chắc chắn là 1/2 đầu bao trên ko rách thôi , em sợ câi trắng trắng đấy lả cái viêm nhiễm của cô ý chảy vảo bao vì thân bao rách , nếu kiểm tra bằng nước Liệu có dễ nhận ra bao rách ko ạ , em nhớ kiểm tra thì ko Thấy bất thường
nếu Trong trườnh hợp thân bao rách mà trắng trắng đấy có thì em có nên uốnh pep ko ạ ( em qua qua 24h rồi ạ)

Bao rách thì khi cho nước vào bạn sẽ thấy ngay. Trường hợp này do bạn lo lắng quá thôi:misdoubt:

Nếu thân bao rách nhưng đầu bao che đầu DV không rách, không tuột thì không sao. Còn có uống PEP hay ko là do bạn tự quyết.

Namcuong
09-11-2021, 23:29
Thế còn cái trắng trắng đó là sao ạ anh , em sờ vào cứng lắm ko nhão
thế Trong trường Hợp bao rách chỉ rách bên thân thôi ( 1/2 đầu nguyên thì có an toàn ko anh)

Namcuong
09-11-2021, 23:32
Nghe vậy có vẻ em đc an toàn phải ko anh cỡ bao nhiêu % ạ, bao ko tuột anh ạ

Namcuong
09-11-2021, 23:57
Anh Tuấn và anh các anh chị trong diễn đàn giúp em với ạ

Tuanmecsedec
10-11-2021, 05:13
Nghe vậy có vẻ em đc an toàn phải ko anh cỡ bao nhiêu % ạ, bao ko tuột anh ạ

Bạn không có nguy cơ.

Charles
10-11-2021, 06:50
Anh chị giúp em với ạ

Thế còn cái trắng trắng đó là sao ạ anh , em sờ vào cứng lắm ko nhão
thế Trong trường Hợp bao rách chỉ rách bên thân thôi ( 1/2 đầu nguyên thì có an toàn ko anh)

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Namcuong
10-11-2021, 10:22
Trong truờng Hợp rách thân bao thì em vẫn an toàn đúnh ko ạ , thưa anh Tuấn và Ánh Charles
Và lúc kiểm tra bẳnh nước có khi nào nhầm ko anh , em hình như kiêm tra 2 lần lận ������ nhưng h đầu Óc rối quá ko nhớ rõ luôn , chỉ chắc chắn 1/2 đầu bao trên ko rách

Charles
10-11-2021, 10:35
Trong truờng Hợp rách thân bao thì em vẫn an toàn đúnh ko ạ , thưa anh Tuấn và Ánh Charles
Và lúc kiểm tra bẳnh nước có khi nào nhầm ko anh , em hình như kiêm tra 2 lần lận ������ nhưng h đầu Óc rối quá ko nhớ rõ luôn , chỉ chắc chắn 1/2 đầu bao trên ko rách

Khi nào bạn nhìn thấy lòi hẳn đầu DV ra hãy lo.

Namcuong
10-11-2021, 10:45
Khi nào bạn nhìn thấy lòi hẳn đầu DV ra hãy lo.

Vậy có lẽ em ổn rồi , vì lúc em thử nươcd Còn bóp mạnh thì đầu Bao ko rách , và bao nào cũng thế phải ko anh kể cả đểu hay xịn đúng ko ạ
và sau 21 ngày em có thể ( hay nên )đi làm xét nghiệm combo ko ạ

SmileAndLive
10-11-2021, 10:50
Vậy có lẽ em ổn rồi , vì lúc em thử nươcd Còn bóp mạnh thì đầu Bao ko rách , và bao nào cũng thế phải ko anh kể cả đểu hay xịn đúng ko ạ

Đọc lại những gì bạn được tư vấn từ đâu đi nhé. Theo Smile thì kiểu gì bạn cũng đi XN để an tâm, lên bạn cứ đi nhé :D:D

Charles
10-11-2021, 14:11

BQT đã tư vấn rõ ràng rồi, có cần XN hay XN lúc nào là do bạn.

Namcuong
10-11-2021, 15:08
Anh chị , cho em hỏi có nhiều trường hợp như em ko ạ

Tuanmecsedec
10-11-2021, 15:15
Anh chị , cho em hỏi có nhiều trường hợp như em ko ạ

Bạn quan tâm vấn đề khác để làm gì ?. Quan trọng vấn đề của bạn đã được tư vấn là không có nguy cơ.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Namcuong
10-11-2021, 15:37
Dạ ,em cảm ơn anh chị trong diễn đàn ạ

Namcuong
10-11-2021, 15:38
Em tin chứ ạ , em hoang mang quá thôi ạ nên hơi sợ do tâm lý , anh chị hơn 10 năm kinh Nghiệm , giúp bao nhiêu người rồi , sao em lại ko tin đc ạ

Namcuong
11-11-2021, 16:49
Cho em hỏi nếu đi kiểm tra agab sau 21 ngày nguy cơ , thì độ chính xác cao ko ạ

Charles
11-11-2021, 17:09

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ thì đừng hỏi XN chính xác hay không. Bạn cảm thấy không tin tưởng thì cứ đi XN tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.

SmileAndLive
11-11-2021, 17:10

Với "nguy cơ" như bạn kể thì KQXN là chính xác...100% :D

Namcuong
11-11-2021, 17:55
Dạ dạ em cảm ơn ạ

Namcuong
11-11-2021, 18:32
Cho em hỏi nếu thử bao bằng nước rách sẽ nhận ra ngay đúng ko ạ , vì nó sẽ phòi ra 2 bên đúng Ko ạ
em dùng 2 bao 1 bao oral sex , 1 bao quan hệ

Charles
11-11-2021, 18:35
Cho em hỏi nếu thử bao bằng nước rách sẽ nhận ra ngay đúng ko ạ , vì nó sẽ phòi ra 2 bên đúng Ko ạ
em dùng 2 bao 1 bao oral sex , 1 bao quan hệ

BQT khẳng định lần cuối trường hợp bạn không có nguy cơ., bạn không tin có quyền không post bài hỏi, không được spam bài.

Namcuong
11-11-2021, 21:03
Dạ lúc nãy tại em viết nó lại nhảy Sang trang 2 nên ko biết , thành ra thành spam anh ạ, em xin lỗi

Namcuong
12-11-2021, 09:34
Ban quản trị xóa bài hỏi không liên quan đến chủ đề.